GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสนอ ลดความสามารถมีด99

479550

• Newbie
  • *
เนื่องจากเห็นว่าสกิล ไร้สิ้นสุดโกงเกินไปจึงอยากขอให้ลดระยะเวลาของผลของสกิล
ให้เป็น15วินาทีพอ เนื่องจากเห็นว่าเพิ่มแม่นยำ999หน่วยและตีทีละ2ครั้งนั้นโกงเกินไป
จึงอยากให้ลดเวลาของสกิลเหลือ15วินาทีและเพิ่มระยะเวลาดีเลน์ของสกิลเป็น2นาที
 woon_angry woon_angry woon_angry

479550

• Newbie
  • *

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
ในส่วนของการเสนอทางทีมงานอยากให้ เสนอมาที่ Support.gameindy.com ครับ ขอบคุณครับ

479550

• Newbie
  • *

Country_Boy

• Newbie
  • *
ปรับให้ของอาชีพอื่นมันดีขึ้นดีกว่า เกมส์จะได้สนุกนะผมว่า  woon_sunny

_FireFox_

• Jr. Member
  • **
  • -*-

Vyse..z

• Full Member
ควยเถอะ มึงดูราคามันด้วย มึงเห็นแก่คนที่เขาเก็บเงินแทบตายเพื่อซื้อมันบ้าง
อย่าเสนอปัญญอ่อน มึงแพ้แอสมีด 99 มาสิท่า  g#035
ลายเซ็นต์ไม่เหมาะสม ...

ภีรเดช บัวประเสริฐ

• **
มีด 99 จุ 6 เจอ วิ ไม้หมอกสวรรค์ ก็ดับครับ

ขนาดราคาต่างกันริบหรี่

R.eawten

• **
มีด 99 จุ 6 เจอ วิ ไม้หมอกสวรรค์ ก็ดับครับ

woon_yes woon_yes woon_yes woon_cry woon_cry woon_cry
 g#041 g#041 g#041 g#041 g#041 g#041 g#041 g#041 g#041 g#041 g#041

Country_Boy

• Newbie
  • *

woon_555 มันคนละชั้นกัน อาชีพนั้นมันเมียหลวง ก็พอจะมีแอสกับวอนี่แหละ ยังพอสู้กับเขาได้

9169

• **
เสนอไรไร้สาระอีกแล้ว. ถ้ามันไม่สมดุลก็เลิกเล่นไปเถอะครับ ...แค่นี้นะ

__Lucit__

• Newbie
  • *
มันก็ดีเเล้วนิ จะร้องให้ปรับทำไมหว่า ก็เเร 99 นิ ให้มันมีดีมั้งก็จะโอนะ  g#017 g#017

กู ต่อม รีเทิน สัส

• VerY ,,Happy To MucH
  • **
เสนอไรไร้สาระอีกแล้ว. ถ้ามันไม่สมดุลก็เลิกเล่นไปเถอะครับ ...แค่นี้นะ

เห็นด้วยคับข้างบน สงสัยเจ้าของกระทู้คงเเพ้เเอสมีด99มา เเล้วอย่ามาบ่นคับ มีด99มันก็ดีอยู่เเล้ว เเรระดับสูงเป็นธรรมดา ขนาดไม้หมอกยังมีสกิล คิดดูสิ ถ้าจีปรับ เเล้วคนจะยังเล่นหรอ ไม่มีใครชอบคับปรับให้เเย่ลง มีปัญญาซื้อมีดก่อนเเล้วค่อยมาพูดคับ คนที่มีมีดต่างก็ลงุทนเยอะเเยะคับ กว่าจะได้ เเล้วทีหลังจีมาปรับ ก็หมดเลย เเค่นี่นะคับ ก่อนจะกระทู้คิดให้ดีก่อนนะ

juon

• Newbie
  • *
 woon_5555 woon_5555 woon_5555

ก็โหดนะมีด 9 ผมว่า ถึงจะบอกว่าเจอวิดับ ก็เเอสเลือดน้อยนิเนอะ เเล้วเเพ้ทางเวทอยู่เเล้ว

เเต่ถ้าอาชีพอื่นก็ตายหมดถ้าตีไม่โดนเเอส หลบก็เยอะ  woon_yes woon_yes

เจ้าของกระทู้ต้องโดนมีด 99 ตีมาเเน่ๆ เเล้วคนคัดค้านก็ต้องเล่นเเอส  woon_yes woon_yes

ผมว่ามีดมันโหดมากเลยนะ + 999 เเม่นยำ อยู่ 40 วิ ก็นานอยู่นะ เเถมตี 2 ที

woon_yes woon_yes

ไม่รู้นะ ถ้าถามหาความสมดุล ผมก็ยังไม่เจอเหมือนกกัน  woon_sunny woon_sunny