GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสนอ ลดความสามารถมีด99

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
  • Full Member
ปรับอย่างอื่นดีกว่าให้มันดี กว่านี้ ยกตัวอย่างเช่น แรร์ชาป90 และอื่นๆ

卍━Çℓǿωи━卍

• Jr. Member
  • **
  • B-a-h . B-a-h . B-a-h
ปรับไอมเทมกๅกๆชิ้นอื่นให้ดีขึ้นดีกว่า  g#031

juon

• Newbie
  • *
เเต่ผมว่ามีด 99 มันก็โกงๆนะ  woon_5555 woon_5555 เเม่น 999 เลยนะ ตี 2 ทีซ้อน มันประมาณว่าทีเดียวจอด

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • **
ถ้าสมมุติว่าทีมงานปรับไร้สิ้นสุดให้กากลงรึอะไรที่ดูแล้วเน่าลงจิงๆ ผมคนนึงล่ะที่เลิกเล่นเกมนี้แม่มละ อะไรแม่มก็ปรับนู้นนี่นั่น สาเหตุคนน้อยลงเพราะปรับนี่แหละ  g#014

juon

• Newbie
  • *
มีด 99 นี่มันก็โกงจริงๆนะ  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

40 วิ ตีทีเดียวจอด ปะมาน กายนึงกุเกบหมด  woon_sunny woon_sunny

xrocket697

• Newbie
  • *
มีด 99 นี่มันก็โกงจริงๆนะ  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

40 วิ ตีทีเดียวจอด ปะมาน กายนึงกุเกบหมด  woon_sunny woon_sunny
จู๋อ่อน ขี้บ่น  g#009 g#009

'LEON_.

• Kuzco_.
  • Newbie
  • *
  • ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ - สูงต่ำอยู่ที่ ไฮโล
ปรับอย่างอื่นดีกว่าให้มันดี กว่านี้ ยกตัวอย่างเช่น แรร์ชาป90 และอื่นๆ

เห้ยๆ อันนี้ผมเห็นด้วยนะ  g#032
ผมก็คนนึงอ่ะ ที่เล่นชาป -..-  g#002   g#002

นิสัยไม่ดีของ"โอกาส" คือไม่เคยถามว่า " พร้อมไหม" และ "ไม่เคยรอ

muutunn000

• **
ผมเห็นด้วยนะคับ จะเทพไรมากมายไอ99เนี่ย

ปรับๆให้มันอ่อนลงมาบ้าง

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
ผมเห็นด้วยนะคับ จะเทพไรมากมายไอ99เนี่ย

มิงกาก เอง

Vyse..z

มิงกาก เอง

ตรงไปป่าวครับ woon_5555
ลายเซ็นต์ไม่เหมาะสม ...

AsuraGameKak

• Newbie
  • *
แอสมันก้แพ้ทาง อาชีพอื่นเหมือนกัน ไม่ใช่ว่าแพ้แอสมาแล้วจะปรับอย่างเดว นายเคยเล่นแอสของเทพๆยังละแล้วกว่าจะได้มาทำไมไม่คิดละ

9169

• **
เท่าที่เล่นแอสมามีดมันก็ไม่ได้เทพไรมากมากมาย ครับ. เจอวิก็ดับแล้วยังจะมาว่าโกงอีก ถ้าจะให้ปรับผมว่าปรับความคิดคุณก่อนดีไหม..

479550

• Newbie
  • *
มีด99สกิลโกงโว้ย ประท้วง ปรับให้มันกากเหมือนอาชีพอื่นบ้างดิว่ะ

blackcatXII

• **
  • ความขี้เกียจคือสิ่งที่แข็งแกร่งที่สุด.. รองจากโลลิ
ผมก็คิดว่ามีด 99 โกงอยู่นะคับ
เอาง่ายๆ เบลดผมอัตรายกดาบอยู่ที่ 50.9% แต่โดนตีเข้าเยอะมากคับ
ต่อให้รอดจาก "พุ่งแทง" ของแอส ก็ยังเจอ "หมื่นมีดทิ่มแทง" อยู่ดี เรียกได้ว่าไม่มีสิทธิ์รอดเลยคับ  g#004  g#004