GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสนอ ลดความสามารถมีด99

3eCausez

• Full Member
มีด99ผมว่าความสามารถมันก็สมกับเป็นแรร๋99ละครับ มันไม่ได้กดใช้ได้ตลอดดีเลก็มี อีกอย่างเคยเล่นแอสจริงจังหรอครับถึงคิดว่ามันโกงในการต่อสู้ระดับสูงของพอๆกันแอสก็ไม่ได้เก่งเว่อร์เลยครับ ค่อนข้างเสียเปรียบด้วยซ้ำเพราะเลือดน้อย ถ้าไม่ให้มันมีจุดเด่นที่ตีแรงใครเค้าจะเล่นแอสกัน?

Directorr

ไม้เท้า 99 สาปหมอกโกงกว่าเยอะครับ แบท 1v1 นะ
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

R.eawten

• Jr. Member
  • **
ไม้เท้า 99 สาปหมอกโกงกว่าเยอะครับ แบท 1v1 นะ
woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes
ราคาไม้99ก้อถูกกว่าด้วยToT
 woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

479550

• Newbie
  • *
ยังไงก็แล้วแต่ก็โกงกว่าอาวุธ99อาชีพอื่นๆละครับ เสนอปรับด้วย มันโกงจริงๆ woon_sad1 woon_sad1

R.eawten

• **
ยังไงก็แล้วแต่ก็โกงกว่าอาวุธ99อาชีพอื่นๆละครับ เสนอปรับด้วย มันโกงจริงๆ woon_sad1 woon_sad1

ไปดูไม้99ก่อเหอะครับ แล้วค่อยมาพูด
ราคาก้อต่างกันลิบลับ =w=

GoTsIrABoss

• Newbie
  • *

GoTsIrABoss

• Newbie
  • *
มีด99ไม่ยศเทพ เเหวนไฟ มันก๊กากยุดี
ไม่จุก๊เเทบไม่โป๊ะเลย

9169

• **
สมองมันไม่รับไรหรอกครับ479550จะให้ปรับท่าเดียวไม่เคยรับฟังความคิดเห็นคนอื่น สงสัยคงแพ้งอาชีพนี้แล้วรับไม่ได้ (ไร้สาระรอบ2)

อย่าเสือกได้ปะ i sad

• e.i.s
  • **
มีด 99 โกงพ่องมึงดิฟาย ไปดูไม้เท้าดีกว่าราคาแม่งต่างกันอย่างที่ความเห็นบนๆบอกแหละ มีด99 ปรับมึงเชืีอกุเหอะคนเลิกเล่นนับสิบ ไอฟาย มึงแพ้แล้วมึงจะให้ปรับหรอ นั้นถ้าคนไหนแพ้ก็ให้ทีมงานปรับงั้นงี้หมดดิใช่หรอวะเนี่ย เชื่อกุปรับทีมีมาม่ากี่ห่อเตรียมไว้ดูกระทู้บ่นได้เลย ไอฟายเจ้าของกระทู้ g#023
การบ้านเยอะชิบ แม่มเอ้ย