GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีเอ็มรีบๆจัดการ "การงานขุดอัญมณี" ด่วน เงินเฟ้อหมดแล้ว ของแพงมาก

doknfa

• Newbie
  • *
อ้างอิงจากราคา SV.สวรรค์

+50 4m
+100 6m
ดีเบียมคลั่ง-ดีเบียมพลังชีวิต 160-200k/1 ก้อน

มีแผนจะจัดการ การงานขุดอัญมณีไหม
จะตีบวกทีแทบจะใช้เงินในเกมซื้อไม่ได้แล้วของตีบวกแพงมาก
แต่ก่อนของตีบวกมันไม่ได้แพงแบบนี้

หลังจากมีพวกหาเงินจากการขุดอัญมณี มันทำให้เงินเฟ้อ ของกลับแพงขึ้นเรื่อยๆ มีแต่จะเพิ่มขึ้น แทบไม่มีลดราคาเลย
ผู้เล่นเดือดร้อน ช่วยแก้ไขทีเถอะ

woon_sad1 woon_sad2 woon_cry woon_hurt  woon_angry woon_bye
woon_bye  woon_angry woon_hurt  woon_cry woon_sad2 woon_sad1

_Mosquito_

• Jr. Member
  • **
พี่มันแพงเพราะมีตีบวก +30% ทั้งเซิร์ฟเวอร์ครับ คนแห่ตีบวกของเลยแพง

TAMA

• Sr. Member

+50 4m
+100 6m
ดีเบียมคลั่ง-ดีเบียมพลังชีวิต 160-200k/1 ก้อน

มีแผนจะจัดการ การงานขุดอัญมณีไหม
จะตีบวกทีแทบจะใช้เงินในเกมซื้อไม่ได้แล้วของตีบวกแพงมาก
แต่ก่อนของตีบวกมันไม่ได้แพงแบบนี้

หลังจากมีพวกหาเงินจากการขุดอัญมณี มันทำให้เงินเฟ้อ ของกลับแพงขึ้นเรื่อยๆ มีแต่จะเพิ่มขึ้น แทบไม่มีลดราคาเลย
ผู้เล่นเดือดร้อน ช่วยแก้ไขทีเถอะ

woon_sad1 woon_sad2 woon_cry woon_hurt  woon_angry woon_bye
woon_bye  woon_angry woon_hurt  woon_cry woon_sad2 woon_sad1
ในส่วนนี้ทางทีมงานก็มาแนวทางที่จะนำอัญมณีไปใช้ประโยชน์อื่นๆ อย่างแน่นอนครับ

รอติดตามอีกครั้งนะครับ

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• Full Member
  • พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ
เซิฟใต้ผมหมดไปกับพวกนี้เยอะแล้วอ่ะครับ ยิงสนับสนุนหมดไปหลายสิบm มันก็ยังไม่หมดไปจากโลกนี้เลยพวกขุดอัญมณีเปลืองไฟประเทศชาติ g#040 g#040

samunpai1

พวกขุดเนี่ยเขาก็ช่างขยันขุดจริงๆ เราทำได้แป๊บๆขี้เกียจเลิกนานแระ แต่ไอเท็มดรอปในเกมส์มันขยะขายยาก ก็เลยต้องปั๊มตังค์โดยใช้วิธีนี้แหละ เผลอๆรวยกกว่าพวกมีกำไลพื้นฐานอีก
 woon_555 woon_555 woon_555

oatcha

ถ้าต่อไปมีคนอีกกลุ่มมาบอกว่าพวกที่มีเซ็ตเพื้นธานก็พากันปั๊มเงินกันง่ายละๆ แล้วจะทำยังไง  woon_555 woon_555

samunpai1

ถ้าต่อไปมีคนอีกกลุ่มมาบอกว่าพวกที่มีเซ็ตเพื้นธานก็พากันปั๊มเงินกันง่ายละๆ แล้วจะทำยังไง  woon_555 woon_555
เอาสกิลขอตังค์ออก  woon_555 woon_555 woon_555

-OatbasterZ-

• **
กำ ผมยังไม่ทันจะมีเลย เซ็ตพื้นฐาน
แล้วจะเก็บตังซื้อเซ็ตนั้นไปทำไม - -
ถ้าทำแบบนั้น ราคาคงตกเยอะครับ

ผมก็ว่าจะซื้อคอมมาขุดอัญมณีเลยแห้วดิ g#022
มาเสนอปรับอะไรตอนนี้ g#027

-OatbasterZ-

• **
ที่จขกท.บอกมันแค่การตีบวกเองนะ
คนที่มีบ้านใหญ่ ๆ 10 สมัย ก็ได้เพิ่มอัตราตีอีก
ใคร ๆ เขาก็รู้ เลยต้องขึ้นราคาให้มันได้กำไร

พวกนั้นเขารวยกันอยู่แล้ว ก็ช่างเขาดิ g#002
มันไม่ได้เกี่ยวกับขุดอัญเท่าไหร่ เพราะคนที่กิลด์ใหญ่มีแต่้เซ็ตพื้นฐานครับ g#031

+50 4m
+100 6m

ในส่วนนี้ทางทีมงานก็มาแนวทางที่จะนำอัญมณีไปใช้ประโยชน์อื่นๆ อย่างแน่นอนครับ

รอติดตามอีกครั้งนะครับ
มีแผนครับ รอประกาศเร็วๆนี้  woon_555 woon_555

เอาสกิลยิงสนับสนุนมาคืนผมดิ เดี๋ยวผมปราบพวกชอบบอท ทำเงินเฟ้อให้  g#009

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......