GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีเอ็มรีบๆจัดการ "การงานขุดอัญมณี" ด่วน เงินเฟ้อหมดแล้ว ของแพงมาก

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• Full Member
  • พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ
ถ้าปรับราคาลงผมขอแลกกับการที่ร่ายเร็วขึ้นได้ป่าวครับ หรือได้ของเพิ่มขึ้น เ้พราะการงานพวกประดิษฐ์สิ่งของบางอย่างมันใช้ของเยอะกว่าจะอัพได้ถึงระดับที่ต้องการ นานมาก อย่างน้อยที่ผมต้องการคือปืนกล มันยากเพราะของได้น้อยแถมต้องไปขุดในแมพโหดๆอีก g#002

กากตัวหนึ่ง

• Newbie
  • *
ถ้าปรับราคาลงผมขอแลกกับการที่ร่ายเร็วขึ้นได้ป่าวครับ หรือได้ของเพิ่มขึ้น เ้พราะการงานพวกประดิษฐ์สิ่งของบางอย่างมันใช้ของเยอะกว่าจะอัพได้ถึงระดับที่ต้องการ นานมาก อย่างน้อยที่ผมต้องการคือปืนกล มันยากเพราะของได้น้อยแถมต้องไปขุดในแมพโหดๆอีก g#002
+1 ครับ
ขุดก็ช้า Error ก็บ่อย
แบบว่า หินสงสัย 3000 ก้อน
เจียไปแล้วเป็นบลัดสโตน กะ ไพรินไม่ถึง อย่างละ100
ร่ายที่อย่างกะ พาราสร้างผนึกความกลัว  g#015

aoodragon

• Jr. Member
  • **
เงินมันเฟ้อหมดไปนานแล้วเพิ่งจะปรับก็ไม่ต่างอะไรจากวัวหายล้อมคอกหรอกครับ woon_o_o

vipvip

• Newbie
  • *
ผมว่านะ เป็นความแก่ตัวของคุณ อยากจะให้  g#046เอานั้นออกเอานี้ออก
 ผมว่า เอาออกไปเอาออกมาไม่มีคนเล่นเกมส์นี้ทำไงละเออ
ทางที่ดีไม่ต้องเอาออกดีสุดคับ ลองคิดดีดีนะคับ  g#046 woon_cry
อย่าฟังเห็นผลค้างเดียว มันไม่ดี  woon_cry woon_cry

Vyse..z

ผมว่านะ เป็นความแก่ตัวของคุณ อยากจะให้  g#046เอานั้นออกเอานี้ออก
 ผมว่า เอาออกไปเอาออกมาไม่มีคนเล่นเกมส์นี้ทำไงละเออ
ทางที่ดีไม่ต้องเอาออกดีสุดคับ ลองคิดดีดีนะคับ  g#046 woon_cry
อย่าฟังเห็นผลค้างเดียว มันไม่ดี  woon_cry woon_cry
พุธนี้ ชี้ขาดแล้วครับว่าจะอยู่หรือไป
ถ้าอยู่ ก็ดีผมได้ขุดหาเงินต่อ  g#004
ถ้่าไป ซวยผมละไม่มีเซตจุกดตัง นั่งแดกแกลบ g#027
ลายเซ็นต์ไม่เหมาะสม ...

o0-pk-0o

พุธนี้ ชี้ขาดแล้วครับว่าจะอยู่หรือไป
ถ้าอยู่ ก็ดีผมได้ขุดหาเงินต่อ  g#004
ถ้่าไป ซวยผมละไม่มีเซตจุกดตัง นั่งแดกแกลบ g#027
ถ้ามีขุดอัญมนีต่อไป ผู้เล่นไม่เติมตังแน่
จีเอมแดกแกรบแน่คับ!!!

Flux

• Jr. Member
  • **
ถ้ามีขุดอัญมนีต่อไป ผู้เล่นไม่เติมตังแน่
จีเอมแดกแกรบแน่คับ!!!

เอาไป ห้ากระโหลกเลย

หญิง

การหาเงินจากขุดอัญมณีก็ไม่ได้หาเงินจากส่วนตรงนี้อยู่แล้ว npc จะอยู่หรือไปก็ไม่มีผลกระทบใดๆ  g#004
           แต่ไงจะเอาออกไปละ ขอไปขุดทิ้งทวนอำลากับเขาบ้างจะดีกว่า  g#037 g#037
                   woon_bye woon_bye