GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แอสในรูปพอสู้กับพาลาจุ6c3ได้ไหม?

CO"

• มังกี้ ดี ลูฟี่
  • Full Member
  • ผมกากนะ ไม่เชื่อเจอได้

pop_999

ตอนผมเล่นแอช ผมใส่หมวก บวกโป๊ะ กับกระเป๋าบวกโป๊ะ ก็ตีพาลา เข้าแล้วนะคับ แต่อาจมีเก้ง ๆ บ่อยนิดนึง
ผมแนะนำให้เปลี่ยนสีชุด อะคับ รับรองตีไม่นานรับรองพาลาตายสนิท  g#009
(คำเตือน โปรดระวังตอนมันเกราะแตก อาจทำให้ท่านถึงตายได้ ผมเจอมาแล้ว  g#002)

kanokpoo

• Newbie
  • *
ตอนผมเล่นแอช ผมใส่หมวก บวกโป๊ะ กับกระเป๋าบวกโป๊ะ ก็ตีพาลา เข้าแล้วนะคับ แต่อาจมีเก้ง ๆ บ่อยนิดนึง
ผมแนะนำให้เปลี่ยนสีชุด อะคับ รับรองตีไม่นานรับรองพาลาตายสนิท  g#009
(คำเตือน โปรดระวังตอนมันเกราะแตก อาจทำให้ท่านถึงตายได้ ผมเจอมาแล้ว  g#002)

ใครเขาเขียน แอช อย่างงี้- -

_-I-JaMes-_.PK

• Jr. Member
  • **
  • So Bad
 woon_555

♥ เฟสกลุ่มอสุราวันวาน จ้า เข้ามาพูดคุย หาปาร์ตี้ แนะนำเควสกันได้ที่นี่น๊า ♥
https://web.facebook.com/groups/665615490207833/

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

ใครเขาเขียน แอช อย่างงี้- -

มันเป็นสไตล์คับ มีคนเดียว

woon_555 woon_555

AsunAllI3araTz

อยากให้เบลด ถอนโปะด้ บ้าง โดน แอส โปะเเรงๆ ทีไร พุ่งเดียวดับตลอด  g#011

Wizard

• Newbie
  • *
อยากให้เบลด ถอนโปะด้ บ้าง โดน แอส โปะเเรงๆ ทีไร พุ่งเดียวดับตลอด  g#011
เบรดมีป้องดาบโหดอยุ่นะครับ ของฟูลๆ สแตทโหดๆผมว่ายกดาบ 30-40% ได้

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
เบรดมีป้องดาบโหดอยุ่นะครับ ของฟูลๆ สแตทโหดๆผมว่ายกดาบ 30-40% ได้

ถั่วต้มเลย เจอเบลดยกดาบเทพๆ แอสพุ่งทีเจอสวนเอาๆ  แต่ว่าน๊ะ โอกาสสุ่มพวกนี้มันวัดกันไม่ได้ เพราะบางทีเบลดผ่าสามแอสก็วืดเพราะพันธมิตรได้เช่นกัน ที่ว่าวัดกันไม่ค่อยได้เพราะตาเมจที่ทำกันมันรุนแรง ส่วนมากจะตายก่อนทักษะพวกนี้จะแสดงผลได้ดี  เลือดหมื่นทั้งคู่ จิ้มกันทีสองทีก็ตายละ ได้เห็นสวนเห็นพันธมิตรกันคนละที  บางรอบสู้กันสถานะยังไม่แสดงเลยทั้งคู่ ตายกันละ

อีกหน่อยเวลาลงแบทต้องยกฐานใหม่ เมื่อลงไปในแบทต้องบวกเลือดให้อีกคนละ 10000 อย่างแอส จขกท. มี 9000 ก็เป็น 19000 เลย สู้กันนานหน่อย ไม่งั้นไม่ไหว เลือด 20000 ลงไปจุดเกิดเจอโน้ม เจอเทรมองเห็นยืนยิงคอย 2 หมื่นก็ไม่พอสู้

นอกเรื่องไปนิด แต่อยากบอกว่า ที่เสนอให้ลงแบทเพิ่มพื้นฐานเลือดให้ เพราะอยากให้มีดราม่าอีกรอบ 555+ ทีนี้ต่างคนต่างเลือดเยอะ  อาวุธแรร์ใครดีเลนานจะโวยมากมาย ของอาชีพไหนกดใช้แล้วได้ตลอดไปจะเทพ  ไอ้คนดีเลนานใช้ไปทีเดียวที่เหลือรอเค้าจิ้ม 555+ จะได้รู้ไปว่าออกความสามารถมาให้ลำเอียง

_RaNatMay_

• Jr. Member
  • **
บอกตามตรงน่ะครับถ้ามีเชียร์+ผอบ
ก็พอฟัดพอเวียงครับแต่ถ้าเจอพารา C3 10 หมดก็จบ
 #038 #038 #038