GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แอสในรูปพอสู้กับพาลาจุ6c3ได้ไหม?

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
ผมว่าถ้าจุ1 เลือดคุณคงจะตัดต่อนะครับ เพราะ สีชุดก็ลดเหลือ
ของที่ใส่หมวกเทพ+นักค่า+เท้าโบ+เสื้อแพร+กาดิซ แล้วทำไม ออกสีเซตสีม่วง  woon_huh

เซตฉมังไงครับ สีชุดไม่แน่ใจครับว่าสีไหนเพราะแสงม่วงมันบัง ผมว่าน่าจะสีที่2นะที่+กันเวทน่ะ

เลือด9พัน แอสผมไม่จุเวล95 ใส่เทพเสเลือด เสื้อเสเลือด คลุมผลึกเสเลือด เท้าเสนำเลือด 8200แล้วครับ

แอสนี่จุมากกว่า1แน่นอนครับ ไม่ก้อของออฟยศเยอะมากๆ

woon_yes woon_yes
เซต ฉมังมัน 4 อันนิ หน้ากาก รองเท้า ผ้าคลุม เสื้อ     มันจะ ใส่ เป็นแพรดำ กาซา เท้าโบได้อย่างไร   g#033 g#033 g#033

ผมไม่ดูที่เขาพิมครับผมดูที่เห็นในรูป และผมก้อเล่นแอสหลอกตาผมไมไ่ด้หรอกครับ

แอสนั้น ใส่เซตนักค่า+เซตฉมัง4ชิ้น จะออกมาเป็นชมพูอ่อน อยากได้สีม่วงฟ้า ถอดฉมังออก1ชิ้น+นักค่าจะได้ ม่วงฟ้า

และอีกหลายอย่าง แพรดำ กุล เขมกลัด + แว่นนักล่า คลุมนักล่า รองเท้านักล่าก้ออกเปนอีกสีนึง

-Ai-

• Full Member
ผมว่าถ้าจุ1 เลือดคุณคงจะตัดต่อนะครับ เพราะ สีชุดก็ลดเหลือ
ของที่ใส่หมวกเทพ+นักค่า+เท้าโบ+เสื้อแพร+กาดิซ แล้วทำไม ออกสีเซตสีม่วง  woon_huh

เซตฉมังไงครับ สีชุดไม่แน่ใจครับว่าสีไหนเพราะแสงม่วงมันบัง ผมว่าน่าจะสีที่2นะที่+กันเวทน่ะ

เลือด9พัน แอสผมไม่จุเวล95 ใส่เทพเสเลือด เสื้อเสเลือด คลุมผลึกเสเลือด เท้าเสนำเลือด 8200แล้วครับ

แอสนี่จุมากกว่า1แน่นอนครับ ไม่ก้อของออฟยศเยอะมากๆ

woon_yes woon_yes
เซต ฉมังมัน 4 อันนิ หน้ากาก รองเท้า ผ้าคลุม เสื้อ     มันจะ ใส่ เป็นแพรดำ กาซา เท้าโบได้อย่างไร   g#033 g#033 g#033

ผมไม่ดูที่เขาพิมครับผมดูที่เห็นในรูป และผมก้อเล่นแอสหลอกตาผมไมไ่ด้หรอกครับ

แอสนั้น ใส่เซตนักค่า+เซตฉมัง4ชิ้น จะออกมาเป็นชมพูอ่อน อยากได้สีม่วงฟ้า ถอดฉมังออก1ชิ้น+นักค่าจะได้ ม่วงฟ้า

และอีกหลายอย่าง แพรดำ กุล เขมกลัด + แว่นนักล่า คลุมนักล่า รองเท้านักล่าก้ออกเปนอีกสีนึง

แสดงว่า จขกท ซุย เรื่องของสวมใส่ 5555

Poom Paoloz Pattaradol

• Jr. Member
  • **

ไอ้ที่ผมบอกของที่ใส่หมวกเทพ+นักค่า+เท้าโบ+เสื้อแพร+กาดิซ หมดนี้ใส่ตอนออกนอกเมือง
ส่วนในเมืองผมใส่เซ็ตฉมัง+เซ็ตนักฆ่า+หมวกเทพ เอาสีเซ็ตคับ ชอบสีม่วง+ฟ้ารวมกันแปลกแตกต่างจากคนอื่นดี woon_555

[N]z.

• M-LEG..!?
แสดงว่า จขกท ซุย เรื่องของสวมใส่ 5555

ผมว่าคงไม่ตั้งใจหรอกครับแต่ผิดที่ตอนเอารุปในเมืองมา ทำให้เข้าในผิดกัน

nightjusmin

กลายเป็นกระทู้เถียงกันเรื่องของสวมใส่ไปซะแล้ว
 g#040 g#040 g#040

[N]z.

• M-LEG..!?

KOWFANg. M$

• ♥ คุณพระ คุณเทร คุณแคส

v.v

• Newbie
  • *
ไปเอาอาชีพอื่นมาสู้ดีกว่า
ถ้าโชคร้ายเจอพาราดูดเลือดแรงๆ พาราแค่ยืนเฉยๆแอสก็สยบแทบเท้าแล้ว

I3lade.O.T.O.P.

• Jr. Member
  • **
  • ผู้ชายอบอุ่น
 g#015 g#015 บอกตามตรงนะครับว่ายาก แต่ก็พอทำให้พาลาดินสะดุ้งสะเทือนได้บ้าง

ตัวละครลับ

• หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ
g#015 g#015 บอกตามตรงนะครับว่ายาก แต่ก็พอทำให้พาลาดินสะดุ้งสะเทือนได้บ้าง

หรือแค่มดกัด

AsunAllI3araTz

ถ้าพาลา พี่โนนี้ ยืน ตี ปี นึงไม่รู้ จะตายไหม  g#014

-Ai-

ถ้าพาลา พี่โนนี้ ยืน ตี ปี นึงไม่รู้ จะตายไหม  g#014
ตายครับ :) พรางตี 55555   g#022 g#022 g#022 g#022