ผู้เขียน หัวข้อ: [ช่วงคุยกับ DEV] แพลนการอัพเดทแพชใหญ่อสุรา 3.0 ซัมเมอร์นี้  (อ่าน 3216 ครั้ง)

해주창

• Jr. Member
  • **

เบื่อเนาะ

• Newbie
  • *
นี่ก็ผ่านมานานแล้วเนาะ แต่สิ่งที่บอกจะปรับมาทั้งหมดปัจจุบันยังมีบางอย่างที่ยังไม่ได้ปรับอยู่เลย หวังว่าคงไม่ลืมนะ g#046

해주창

• **
นี้หน้าฝนแล้วจ้าาาาา  woon_555 woon_555 woon_555

adisonta22

• Newbie
  • *
ดูทรงแล้วเกมส์จะกลับมาเป็น ขุนศึกออนไลน์อีกละ สกิลปลดอาวุธ มหาเทพ ปลดอย่างเดียวไม่พอ มีดาเมจแถมมาด้วยรัวๆ สลับอาวุธไม่่คิดดีเลรวม สกิลจิตเพิ่มกันหลังกาย กันหลังเวท เพิ่มต้านทาน ไหนจะใช้สกิลจิตอื่นได้อีก อาวุธก็ใช้กับเขาไปทั่วยังกะกะหรี่  g#030 g#030 g#030

มันไม่ขนาดนั้นหรอกครับ  แล้วทำไมตอนนี้ถึงไม่เรียกว่า แอส ออนไลน์ หรือ ผู้สื่อวิญญาณ ออนไลน์ล่ะครับ ที่ให้เสนอแนะปรับเพื่อให้มันบาลานซ์ ขึ้นิต้านทาน ทำใฟห้ ติดยั่วยุน้อยลง -  ต่ำสุด3-4 วิ ก็วาไป แจ่ระยะยั่วมากขึ้นเท่านั้นเอง 2×2 ช่องถามหน่อย ยั่วมอนยังไม่โดนเลย  แล้วไอที่ว่าใช้อาวุธิ่นได้ยังกับกะหรี่ แล้วขุนศึกจริงๆ มันก็ใช้ได้ทุกอาวุธนะครับ สมัยก่อนไง ส่วนสกิล ถ้าเล้น4 อาวุธ มันก็ได้แค่ยั่วยุโทสะ อัพปลดยังไม่ได้เลย...... คิดทบทวนดูไหม่นะครับ
แอสที่กำลังเมต้ากับผู้สื่อที่กำลังจะมาแรงโดนทีมงานเล็งปรับไว้เรียบร้อยแล้ว เหลือแต่ขุนศึกที่ยังลอยนวล

มันลอยนวลยังไง มันเก่งเวอร์ยังไงไหนบอกหน่อยครับ ครับ

เบอสับเดจา+เกราะไฟ กี่ Hit ที่ออก ถามหน่อย?
ชาปก็ยิงทะลุเกราะ โดดไม่มีดีเล ไม่ปรับบ้างล่ะ?
เบลดฟันดาบน้ำ MP ไม่เหลือให้สู้ ไม่ปรับบ้างล่ะ?
พาราดิน โดดไร้หลอด ไม่ปรับบ้างล่ะ?
แอส แม่งปาบอลโครตพ่องแรง กันหลังไม่ช่วยเหี้ยไร ไม่ปรับบ้างล่ะ ?
วอล็อค พลังเหี้ยไร ซํกอย่างที่แรงเว่อๆ ที่มันปรับมาไหม่ ทำไมไม่มองบ้างล่ะ?

ผุ้สื่อ แสงสลายจะแรงไปไหน ไม่ปรับบ้างล่ะ?
พยากร ไร้ลักเยอะ จัด  C3ชิ่งก็แบบ สถาณะติดซ้ำๆๆ หน่วงเวลาเข้าไปอีก ไม่ปรับบ้าง?

ที่เน่าๆ ก็ มีขุน เจ้า คนทรง  เทร พระ เนียแหละ แม่ง ปรับให้เหี้ยลงไปอีก

ทีนี้เราถามนายหน่อย มัน ลอยนวลตรงไหน? มันลอยนวลตรงที่ปรับยังไงให้กากกว่าเดิมอีกอ่ะเหรอ ยั่วยุ สกิลจิตเจ้าสังเวียน ก็หลุดอีก เอาไรไปสู้?

แบบนี้ไม่ได้เรียกว่า ขุนศึกออนไลน์แล้ว เขาเรียกว่า ไม่สมดุลย์ออนไลน์ !!!
ที่กล่าวมาชีพไหนสู้ขุนได้มั่ง

OMG_inw

• **
ตราบใดที่แดดยังออกเขาเรียก summer