GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บัค อมตะ ผู้สือวิญาน คับ ตีไม่เข้าสกิวไม่ตาย

ท.ทหารอดทน

• Jr. Member
  • **
มันเป็นผลจากสกิลฟื้นคืนชีพรึเปล่า มันจะอมตะ 30 วินาที แล้วจะตายอีกครั้ง แต่ถ้า คุณมีชาปแล้วใช้สกิลจิตแห่งศรยิง ถ้ายังไม่ตาย อันนั้นคงบัค

ท.ทหารอดทน

• **
อย่าโชว์โง่ดิ โง่ตั้งแต่ตั้งกระทู้ถามละ พูดมาลอยๆ ไหนอะรูป รึว่าหลักฐานที่บอกว่ามันบัค กุูอุส่าลดตัวมาตอบมึงให้มันเป็นบุญของโคตรเหง้ามึงแล้วนะ กุตอบตามที่มึงให้รายละเอียดมา แล้วมึงต้องการสื่ออะไรครัช โง่ตั้งแต่ถามละมึง  g#037

ท.ทหารอดทน

• **
เดะคงได้เจอกัน แต่แค่เรื่องกระจอกๆแบบนี้ยังมาโพสว่าบัค กุว่าอย่าเสียเวลาเลย  กุเล่นอยู่เซิฟสวรรค์ พีเคส่วนมากก็เทพบัพทั้งนั้น มึงก็เป็นแบบนั้นรึเปล่า ถึงได้ปากดีจัง  g#037

armylove

• Newbie
  • *
  • -P.Tingly.K-
มันเป็นผลจากสกิลฟื้นคืนชีพรึเปล่า มันจะอมตะ 30 วินาที แล้วจะตายอีกครั้ง แต่ถ้า คุณมีชาปแล้วใช้สกิลจิตแห่งศรยิง ถ้ายังไม่ตาย อันนั้นคงบัค
มันบัคคับ สลายก้อไม่ตาย เดินเล่นในเเมพเกบดวงจิตได้สบายอ่ะ

C2CollagE

• Newbie
  • *
ไม่บัคนะ ผมเล่นผู้สื่ออยู่ สกิลมันอัมตะ30วิแล้วตาย เจอชาปสลายก็ตายอยู่ วอดูดเลือดก็เข้า เหมือนกายทิพของพระ  woon_yes

ท.ทหารอดทน

• **
ตามเม้นบนแหละ สรุปใครโง่ใครไม่โง่ก็คิดเอาเอง ว่าแต่มันเคยเล่นผู้สื่อป่าวหว่า ไอ่เจ้าของกระทู้  #038

Sima-Yi

• Full Member
มันเป็นที่แรร์เบาพระ75 หรือปล่าว ที่ทำให้อัมตะนานขึ้น

armylove

• Newbie
  • *
ผมเป็นคนที่เดือดร้อนจากบัคนี้ ผมขอยืนยัน นอนยัน ตีลังกายัน ว่ามันบัคคับ

Sima-Yi

• Full Member
ผมเป็นคนที่เดือดร้อนจากบัคนี้ ผมขอยืนยัน นอนยัน ตีลังกายัน ว่ามันบัคคับ
[/quote

อืม ผมก็ยืนยันครับ ตอนนี้น่ะ สื่อวิญญาณ เซฟ PK กิลพรรคกยาจก คงรู้จักดี ไม่มีบัฟ หลังความตาย แต่ไม่โดนสกิลใดๆ โดนสลาบบัฟ  อำมตะก็ยังอยู่ GM ช้วยตรวดสอบแก้ไข บัค แรร์พระ75 ด้วย

armylove

• Newbie
  • *
ถ้าไม่ปรับก็ไม่เป็นไรคับ เพราะวันนี้ผมจะรีเป็นผู้สื่อ woon_555 woon_555