GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บัค อมตะ ผู้สือวิญาน คับ ตีไม่เข้าสกิวไม่ตาย

จีเอ็มซอส

• Debuz Developer
  • Full Member
ตอนนี้เท่าที่ทดสอบผมยังไม่เจอบัคแต่อย่างใดนะครับ รบกวนท่านที่แจ้งว่าบัคบอกชื่อตัวละครที่เกิดบัคหน่อยครับ ผมจะตรวจสอบให้อย่างเร็วที่สุดครับ ขอบคุณครับ

Opur

• Jr. Member
  • **
บัคผู้สื่อ ใส่แรร์ 75 ครับ แล้ว อมตะ ตลอด  แถมสลายไม่ได้ ครับ ตอนนี้ มีคนเอาไปหาผลประโยชน์โดย ใส่แล้ววิ่งเก็บดวงวิญญาณ ครับ  ผมเจอมากับตัว ถ่ายรูปไม่ทัน มัน วิ่งหนี แต่ที่แต่ๆ ผมเห็นมอนซาป ศรสลายใส่มัน แต่มันไม่เป็นอะไรครับ

Opur

• **
จะให้ถ่ายภาพได้ไง ครับ ในเมื่อแรร์ 75 พระ มันไม่มีคนเอามาขายด้วยซ้ำ จะทดสอบก้ไม่ได้ จะไปถ่ายในแมพจิต มันก้วิ่งหนีกัน ใครจะให้ถ่ายละ บัคนะครับ ไม่ใช่ ก้วยเตี๋ยว จะให้มาถ่ายง่ายๆ ขืน จีเอ็มแกไป มันก็ไปขัดผลประโยชน์ พวกแบคใหญ่ๆ ทั้งหลายสิครับ

Opur

• **
บัคนี้ มันหลุดมาได้ไง น่าจะมีเบื้องหลังนะครับ นี่แหละน้อ บอกไม่มีเส้น แล้วทำไม บัคเอื้อกับพวก ตัวเองมันเยอะจังว้า เกมที่มีแต่เส้น ใครเขาอยากจะเล่นกันละครับ ถามที

Opur

• **
ก้ ในนรก มันบัคก่อนแล้วไง ครับ
 ไม่รู้ มันหลุดมาหลักได้ไง

แต่ที่นรกเขาแก้ไปนานแระนะ

เรียว

• **
ก้ ในนรก มันบัคก่อนแล้วไง ครับ

ขอโทษนะครับ ตอนนี้แพทช์นรกช้ากว่าแพทช์หลักนะครับ แล้วทดสอบดูแล้วมันก็ไม่ได้บัคอย่างที่ว่าเลยนะครับ ลองๆแจ้ง support ไปละกันถ้าเจอวิธี เขาจะได้แก้

จีเอ็มซอส

• Debuz Developer
  • Full Member
ทีมงานพบเจอสาเหตุของการอมตะแล้ว จะรีบแก้ไขให้นะครับ ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่แจ้งมานะครับ ขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้ด้วยเน้อ  woon_cry

_GuarDian_

• Newbie
  • *
พวก กิล มาร กิล เทพมอ อะ พวก โง่ ๆ หุบ ปาก ไป เจอก ิล ก ูได้ พวก สวะ มา เลย 
 เเมร่ง เถียง ก ูอยุ๋ได้ ว่า ไม่ บัค ลุก หรี

Opur

• **

ขอโทษนะครับ ตอนนี้แพทช์นรกช้ากว่าแพทช์หลักนะครับ แล้วทดสอบดูแล้วมันก็ไม่ได้บัคอย่างที่ว่าเลยนะครับ ลองๆแจ้ง support ไปละกันถ้าเจอวิธี เขาจะได้แก้

เหมือน เทสเตอร์ จะรู้นะครับว่าแพทนี้มันบัค  แต่ทำไมไม่ยอมแจ้ง  ก็ไม่แน่ใจนะว่าใช่หรือป่าว แต่รู้แค่ว่า  คนที่เข้ามา ค้านว่าไม่ใช่บัค  มีแต่พวกกิลใหญ่ๆ ทั้งนั้นเลยครับ  เหมือนจะได้ผลประโยชน์จากบัค เลยไม่อยากให้จีรู้เดว เขาแก้

armylove

• Newbie
  • *
  • -P.Tingly.K-
บัคมาจากเเพทที่เเล้ว โทรแจ้งทีมงานไปก้อหลายรอบ ปล่อยไว้เป็นอาทิตล้ะ พึ้งจะรู้สึกตัว พวกที่ได้ผลประโยชน์ ตอนนี้สกิลจิตคงจะระดับ6-7แล้วล่ะคับ