GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ฉลองครบ 9 ปีอสุรา แพทช์ที่ 1000+ เตรียมพบกับกิจกรรมพิเศษที่โลกาวินาศ เร็วๆนี้!!

coalapanda

• Administrator
  • Full Member
เพื่อเป็นการฉลองครบรอบปีที่ 9 ของเกมอสุรา ทางทีมงานได้คุยกันเกี่ยวกับกิจกรรมพิเศษ ที่จะจัดขึ้นในเซิร์ฟโลกาวินาศ

งานนี้รับรองได้ว่า "เดือดแน่นอน"

สำหรับกิจกรรมที่จะจัดนั้น จะเป็นรูปแบบให้เก็บคะแนนสะสม โดยเพื่อนๆต้องทำอะไรบางอย่างในเซิร์ฟโลกาวินาศ ในวันและเวลาดังกล่าว

เพื่อได้เป็นคะแนนสำหรับแรกของรางวัลในเซิร์ฟจริง

ส่วนรางวัลที่เราจะแจกนั้นขอบอกได้เลยว่า มีแจกเฉพาะครั้งนี้ครั้งเดียวเท่านั้น เรียกได้ว่าพลาดแล้วพลาดเลย

รายละเอียดและเงื่อนไขกิจกรรมจะประกาศเร็วๆนี้ครับ  g#004 g#004

samunpai1

ตื่นเต้นจนตัวสั่นไปหมดเลย เดือด คำนี้ เน้นเทพ ไม่พ้นปล่อยบอส คนทำดาเมจสูงสุด ได้ไป เอื้อคนเก่าแก่ไม่เอื้อคนเล่นใหม่เหมอนเดิม  woon_555 woon_555 woon_555

X-Burner

ตื่นเต้นจนตัวสั่นไปหมดเลย เดือด คำนี้ เน้นเทพ ไม่พ้นปล่อยบอส คนทำดาเมจสูงสุด ได้ไป เอื้อคนเก่าแก่ไม่เอื้อคนเล่นใหม่เหมอนเดิม  woon_555 woon_555 woon_555

ก็คงงั้นง่ะ

.

coalapanda

ก็คงงั้นง่ะ

ผิด

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • Jr. Member
  • **
ผมว่านะครับจัดกิจกรรมเอาไว้ทีหลังครับ
ณ ตอนนี้ที่สำคัญที่สุดคือเรียกผู้เล่นใหม่และผู้เล่นเก่าครับ
บอกตามตรงหัวกิลรองกิลสมาคมที่ผมอยู่หายสาบสูญเรียบร้อยและสมาชิกในกิลมีร้อยแปดเก้าคนตอนนี้ออนไม่ถึงสิบห้าคน เมื่อก่อนออนเป็นเจ็ดสิบแปดสิบตอนนี้เริ่มลดจำนวนละครับ
ผมว่าหาแนวทางนำผู้เล่นใหม่ๆและเก่าๆกลับมาจะได้ไม่เหงามากครับ ขอบคุณครับ
บอกด้วยความเคารพครับผม

ผมว่านะครับจัดกิจกรรมเอาไว้ทีหลังครับ
ณ ตอนนี้ที่สำคัญที่สุดคือเรียกผู้เล่นใหม่และผู้เล่นเก่าครับ
บอกตามตรงหัวกิลรองกิลสมาคมที่ผมอยู่หายสาบสูญเรียบร้อยและสมาชิกในกิลมีร้อยแปดเก้าคนตอนนี้ออนไม่ถึงสิบห้าคน เมื่อก่อนออนเป็นเจ็ดสิบแปดสิบตอนนี้เริ่มลดจำนวนละครับ
ผมว่าหาแนวทางนำผู้เล่นใหม่ๆและเก่าๆกลับมาจะได้ไม่เหงามากครับ ขอบคุณครับ
บอกด้วยความเคารพครับผม
กิจกรรมไม่ใช่แนวทางเหยอ

bestmyzaa

• Newbie
  • *
  • Berred
ช่วยรีเซตของเป็นปัจจุบันนี้ได้ไหมครับ ลองเข้าไปดูกลายเป็นตอนไม่มีของเฉย

coalapanda

ช่วยรีเซตของเป็นปัจจุบันนี้ได้ไหมครับ ลองเข้าไปดูกลายเป็นตอนไม่มีของเฉย

ตอนเปิดกิจกรรมจะอัพเดทเป็นของล่าสุดให้ครับผม รอติดตามเร็วๆนี้นะครับ

~}:ปีศาจสุรา:{~

• Jr. Member
  • **

ตอนเปิดกิจกรรมจะอัพเดทเป็นของล่าสุดให้ครับผม รอติดตามเร็วๆนี้นะครับ
บอกล่วงหน้าดัวยนะครับจะได้ไม่จุขี้เกียจมาเวลในโลกา woon_555 woon_555 woon_555

Vi vi

• เกมส์ไทย...อยู่ในสายเลือด

coalapanda

เซิฟโลกาจะเปิด แต่ตอนนี้เซิฟหลักเข้าไม่ได้ซักเซิฟเลยงับจี  g#043

ช่วงเช้าที่ผ่านมามีปัญหาเรื่องการ login ครับ ในเวลา 06.00-09.00 ครับ ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยเน้อ

Zenotime

• Newbie
  • *
ของรางวัล มีแจก เฉพาะครั้งนี้ ครั้งเดียว หลังจากนั้น เราจะเอาไปใส่ ในตู้ หยอด ไข่  woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555