GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ฉลองครบ 9 ปีอสุรา แพทช์ที่ 1000+ เตรียมพบกับกิจกรรมพิเศษที่โลกาวินาศ เร็วๆนี้!!

samunpai1

• Full Member
ของรางวัล มีแจก เฉพาะครั้งนี้ ครั้งเดียว หลังจากนั้น เราจะเอาไปใส่ ในตู้ หยอด ไข่  woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555
ไม่เคยมีอไรที่มันเป็นไอเท็มพรีเมี่ยมจริงๆสักชิ้นสำหรับเกมส์นี้  woon_555 woon_555 woon_555

Vi vi

• เกมส์ไทย...อยู่ในสายเลือด
ของรางวัลไหวทีหลังได้ แต่ขอให้สนุกและมันส์จริงๆ คือไม่อยากให้เซิฟแลค กระตุก เด้ง บลาๆ  g#017

Zenotime

• Newbie
  • *
ของรางวัลไหวทีหลังได้ แต่ขอให้สนุกและมันส์จริงๆ คือไม่อยากให้เซิฟแลค กระตุก เด้ง บลาๆ  g#017
ไม่แลค ไม่กระตุก แน่นอนคับ  เพราะ มันจะ โรล แทน  woon_555 woon_555 woon_555   ใจเย็นๆ น่าาา อาจจะเหน ว่าผมกวน ตรีน แต่ ทุกสิ่ง ที่ผมพูดมันเปนความจิง และเคยเกิด ขึ้นมาแล้ว ^^" 

samunpai1

จำนวนคนเล่นในปัจจุบันไม่น่าพอทำให้เกิดเหตุการณ์อะไรแบบน้ันได้นะ  woon_555

Vi vi

ไม่แลค ไม่กระตุก แน่นอนคับ  เพราะ มันจะ โรล แทน  woon_555 woon_555 woon_555   ใจเย็นๆ น่าาา อาจจะเหน ว่าผมกวน ตรีน แต่ ทุกสิ่ง ที่ผมพูดมันเปนความจิง และเคยเกิด ขึ้นมาแล้ว ^^"

ขนลุกเลยสิแบบนี้  g#027

Vi vi

จำนวนคนเล่นในปัจจุบันไม่น่าพอทำให้เกิดเหตุการณ์อะไรแบบน้ันได้นะ  woon_555

มีเหตุผล น่าฟัง ขอให้เป็นความจริงคับ สาธุ  g#001

Vi vi

อยากเล่นเซิร์ฟเวอร์ PROJECT-ONE อะครับ  g#005

ก็ดีนะ คนอาจจะเล่นเยอะ ย้อนกับไปสมัยนั้น ทำเควสเอง ตีม่อนหาของ ขยะขายเอง สนุกมาก โป๊ะได้ 400 ดีใจแทบบ้า  g#008

เรียว

• Jr. Member
  • **
อยากเล่นเซิร์ฟเวอร์ PROJECT-ONE อะครับ  g#005

ก็ดีนะ คนอาจจะเล่นเยอะ ย้อนกับไปสมัยนั้น ทำเควสเอง ตีม่อนหาของ ขยะขายเอง สนุกมาก โป๊ะได้ 400 ดีใจแทบบ้า  g#008
ถ้าทำเซิร์ฟเวอร์ PJ1 แล้วแยกคล้ายๆอวตาร ผมว่ามันจะกลายเป็น อสุราเซิร์ฟเวอร์โปรเจควัน ที่มีคนเล่นเยอะแน่ๆ #อันนี้คือมโนเอง แต่มันน่าสนใจนะครับ woon_yes

Vi vi

ถ้าทำเซิร์ฟเวอร์ PJ1 แล้วแยกคล้ายๆอวตาร ผมว่ามันจะกลายเป็น อสุราเซิร์ฟเวอร์โปรเจควัน ที่มีคนเล่นเยอะแน่ๆ #อันนี้คือมโนเอง แต่มันน่าสนใจนะครับ woon_yes

เห็นบอกว่าจะมีนะ รอติดตามเซิฟ PJ1 กันต่อไป  g#017

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ