GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เปิดตัว GM หนุ่มใหม่ไฟแรงอีกสามคนครับ

บุคคลทั่วไป · 40 · 3789

golfthaivi

• บุคคลทั่วไป

วันนี้ผมมีความยินดีเป็นอย่างยิ่งที่จะเปิดตัวจีเอ็มใหม่ไฟแรง เพื่อนๆหลายท่านอาจจะได้พบเห็นหรือพูดคุยกับเค้ามาบ้างแล้วนะครับไม่มากก็น้อยนะครับ ผมจึงถือโอกาสนี้ เปิดตัวให้เพื่อนได้รู้จักอย่างเป็นทางการอีกครั้งครับ เค้าทั้งสามคนนี้ก็คือ..จีเอ็มชิกกี้ จีเอ็มเซโร่ และ จีเอ็มวอลุ่ม นั้นเองครับ

จีเอ็มสกอฟิลด์ : ช่วยรายงานตัวให้เพื่อนๆทราบอย่างเป็นทางการอีกครั้งครับ
จีเอ็มชิกกี้ : สวัสดีครับ ผมจีเอ็มชิ้กกี้ครับ
จีเอ็มเซโร่ : สวัสดีครับ จีเอ็มเซโร่ รายงานตัวครับผม
จีเอ็มวอลุ่ม : สวัสดีครับ เราจีวอลุ่มจร้าาา

จีเอ็มสกอฟิลด์ : รู้สึกอย่างไรที่ได้รับตำแหน่งนี้ครับ 
จีเอ็มชิกกี้ : รู้สึกดีใจน่ะครับ ที่ได้มาร่วมงานที่นี้ครับผม  ^^
จีเอ็มเซโร่ : รู้สึกดีใจและก็สัญญาว่าจะทำงานให้เต็มที่ครับ
จีเอ็มวอลุ่ม : รู้สึก Smurf เบยยย

จีเอ็มสกอฟิลด์ : สไตล์ หรือนิสัย เป็นอย่างไรครับ
จีเอ็มชิกกี้ : เป็นคนง่ายๆครับผม สบายๆอะไรก็ได้ครับ
จีเอ็มเซโร่ : เป็นคนร่าเริงครับ คุยได้ทุกเรื่อง สนุกสนาน เฮฮา
จีเอ็มวอลุ่ม : เป็นคนดีครับ สไตล์ก็ rock อ๊ะ

จีเอ็มสกอฟิลด์ : มีสาวๆกระซิบมาว่า มีแฟนหรือยังครับ
จีเอ็มชิกกี้ : มีแล้วครับผม "ฮ่าๆ"
จีเอ็มเซโร่ : อย่าเรียกว่าแฟนครับ เรียกว่า พี่น้องกันดีกว่า ฮ่าๆ
จีเอ็มวอลุ่ม : แฟนเลยเหรออออ !!! มีแล้วคร๊าฟฟ Smurfเบยย

จีเอ็มสกอฟิลด์ :แล้วไม่ทราบว่ามีอะไรอยากบอกเพื่อนชาวบอร์ดอสุราไหมครับ
จีเอ็มชิกกี้ : ขอฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยน่ะครับ มีไรที่ไม่ชอบตรงไหนก็บอกได้เลยน่ะครับ "อิอิ"
จีเอ็มเซโร่ : ขอฝากตัวด้วยนะครับ ถ้ามีอะไรผิดพลาดก็ขออภัย และ แนะนำกันด้วยนะครับ
จีเอ็มวอลุ่ม : เอ้าจีเอ็มเซโร่ กับ จีเอ็มชิกกี้ เค้าฝากเนื้อฝากตัวแล้ว ผมฝากผลงานก็แล้วกันครับ

จีเอ็มสกอฟิลด์ : คติประจำใจของทั้งสองคนละครับบอกเพื่อนๆกันหน่อย 
จีเอ็มชิกกี้ : สู้ไม่ได้ เอาฮ่าไว้ก่อน แล้วจะสนุกกับมันเอง
จีเอ็มเซโร่ : เวลไว้ก่อน พ่อสอนไว้
จีเอ็มวอลุ่ม : เป็นตัวของตัวเองและจะทำให้คุณสมหวัง

ครับเพื่อนๆก็ได้ทราบ รายละเอียดของ จีเอ็มชิกกี้  จีเอ็มเซโร่ และ จีเอ็มวอลุ่ม กันไปไม่มากก็น้อยแล้วนะครับ ยังไงขอฝาก จีเอ็มหนุ่มสามท่านนี้ไว้ในอ้อมอกอ้อมใจ เหล่าแม่ยกพ่อยกทุกท่านด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 05, 2013, 14:32:42 โดย จีเอ็มสกอฟิลด์ »

~๐ Ryan ๐~

• Full Member
หือ... จีเอ็มวอลุ่ม   เป็นคนดีครับ สไตล์ก็ รุก อ๊ะ   g#015

มาแล้ว เกมส์อสุราจะพัฒนาได้เร็วขึ้นไหมอะ  g#014

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

ชิกกี้

เซโร่

• Newbie
  • *
ยังไงก็จะพยายามให้เต็มที่ครับ เพื่อเกมไทยของเรา   g#003

golfthaivi

golfrukpat02

หือ... จีเอ็มวอลุ่ม   เป็นคนดีครับ สไตล์ก็ รุก อ๊ะ   g#015

ร็อคคค ครับ ม่ายช่าย รุก เจอแบบนี้ smurf เบย

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
แวะไปดูกระทู้อื่นบ้างนะ มานั่งคุยกันอยู่กระทู้เดียวเนี้ย ปวตจิตปวดใจ  g#018 g#018 g#018

555

• Jr. Member
  • **
  • โลกคือหนังสือเล่มใหญ่เล่มหนึ่ง ผู้ที่ไม่ออกจากบ้าน ย่อมอ่านหน้าเดียวเท่านั้น

ป่ะ'นอนนนนนน

• ง่วงอ่ะ ไปนอนกัน
  • กำลังปรับปรุง
ยินดีต้อนรับ สู่ความกดดันครับ (การเปนจีในอสุรา จะฝึกให้เป็นคนอดทนมากๆ)

Vi vi

• เกมส์ไทย...อยู่ในสายเลือด
ยินดีต้อนรับสู่ สมรภูมิ สนามรพนี้ มีแต่ผู้กล้าเท่านั้น ที่จะอยู่รอด... woon_shock

หวัดดี จีชิ้กกี้ จีเซโร่   g#031