GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เปิดตัว GM หนุ่มใหม่ไฟแรงอีกสามคนครับ

บุคคลทั่วไป · 40 · 3788

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • Sr. Member
  • MNB NB NB
คือ สังเกตุไหมว่า จีเอ็มทีมงานของเรา ลายเซนต์มักเป็นรูปเกมส์อื่น  #038

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • Sr. Member
  • MNB NB NB
คือ สังเกตุไหมว่า จีเอ็มทีมงานของเรา ลายเซนต์มักเป็นรูปเกมส์อื่น  #038
แซวเล่นนะค่ะ ขำๆ  woon_555

รักในหลวง

• Jr. Member
  • **
 woon_5555 woon_5555มาแล้วอย่าไปไวนะครับ อยู่ให้นานๆและอย่าดองงานเน้อ  g#004 g#004 g#004 g#004

ฟ้าไส eiei's

• Newbie
  • *
หึหึหึหึหึ woon_555 woon_555 woon_555 woon_555ทำประกันชีวิตไว้ด้วยนะค่ะ แนะนำค่ะ g#037 g#037

Abe

• **
หึหึหึหึหึ woon_555 woon_555 woon_555 woon_555ทำประกันชีวิตไว้ด้วยนะค่ะ แนะนำค่ะ g#037 g#037

เธอลืมล็อคเอาท์ไอดีบอร์ดไว้ในห้องสมุด ระวังด้วย  woon_555 woon_555

first@lonely

• Full Member
  • ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!

Slipknot

มาช่วย ช่วง ที่ ทีมงงานกำลัง โดน ว๊าก  จากการปรับบัฟปราสาท  ตอนนี้เริ่มเบา โชคดีไป

ไปรอโดน รอบปรับอีก ที  ทำประชีวิตไว้นะ จะได้ไม่เป้น ภารพไห้ ครอบ ครัว  เราหวังดี  g#041 g#041 g#041

DG_BunDiTT

• Newbie
  • *
    • Facebook
แวะมาทักทายจีเอ็มไฟแรงทุกท่านนะครับขอให้มีความอดทนและพยายามนะครับผม คนขี้บ่นเยอะนะ ^^ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ เป็นกำลังใจให้ woon_sunny

13owlinG

• **

13owlinG

• **

ใช่ๆ เอะยังไงเนี่ย รูปเกมอื่นบานเลย woon_huh

ชิกกี้

จริงๆๆ ว่าไปแล้ว ผมก็ ไม่ได้ดูอรสุราเกมเดียวน่ะ ครับ อิอิ เลยดู เยอะ ช่ายไหมละ  ต้องเข้าใจ หน่อย น่ะครับ

งานเยอะ....ฮ่า ๆ ว่าของเรื่องงาน ผมรับได้ทุกเรื่องน่ะครับ ผมคิดแค่ว่าคำ พูดขี้บ่น เอามาเปลื่ยนปรับปรุ่งการทำงานดีกว่า

ไม่ คิดมากครับผม เข้าใจ ความต้องการของ ทุกๆ คน คร๊าฟ ๆ ๆๆ  woon_555

เอามั้งไงอิอิ

• Newbie
  • *
จริงๆๆ ว่าไปแล้ว ผมก็ ไม่ได้ดูอรสุราเกมเดียวน่ะ ครับ อิอิ เลยดู เยอะ ช่ายไหมละ  ต้องเข้าใจ หน่อย น่ะครับ

งานเยอะ....ฮ่า ๆ ว่าของเรื่องงาน ผมรับได้ทุกเรื่องน่ะครับ ผมคิดแค่ว่าคำ พูดขี้บ่น เอามาเปลื่ยนปรับปรุ่งการทำงานดีกว่า

ไม่ คิดมากครับผม เข้าใจ ความต้องการของ ทุกๆ คน คร๊าฟ ๆ ๆๆ  woon_555
+1 g#031 g#031 g#031

cracw

• **
=_=เข้ามาเพราะ เห็นชื่อตอบกระทู้ว่าเป็น gm ชัคกี้เนี่ย woon_shock=_= อ่านผิดสินะ g#036 g#036

555

• **
  • โลกคือหนังสือเล่มใหญ่เล่มหนึ่ง ผู้ที่ไม่ออกจากบ้าน ย่อมอ่านหน้าเดียวเท่านั้น
=_=เข้ามาเพราะ เห็นชื่อตอบกระทู้ว่าเป็น gm ชัคกี้เนี่ย woon_shock=_= อ่านผิดสินะ g#036 g#036
เอิ่ม