GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แจ้งบัคแล้วไม่แก้ให้ หมายความว่าไงคร้าบบบ

krongsup

• Newbie
  • *
 woon_angry  แจ้งบัค Pet ไปเป็นอาทิตย์แล้ว ไม่แก้ให้ซักที หมายความว่าไงครับ

เกมส์จะปิดตัวลงหรือไง ถึงไม่แก้ให้ซักที  พอบัคค่าเยอะก็ไม่ให้ใช้  พอบัคค่าน้อย แต่จำเป็นต้องใช้ ก็ไม่แก้ให้ซักที

อาไรกันฟร่ะ จีเอ็มเกมส์นี้ แก้ไขก็ช้า pach ใหม่ก็ไม่มีมา เจ๊งๆ ไปซะเถอะมั้งแบบนี้

woon_angry woon_angry woon_angry

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ก่อนอื่นต้องขออภัยในความไม่สะดวกที่เกิดขึ้นด้วยครับ และขอทราบเลขกระทู้แจ้งปัญหาด้วยครับ จะตรวจสอบเรื่องให้ครับว่าถึงขั้นตอนไหนแล้ว
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

krongsup

• Newbie
  • *
ก่อนอื่นต้องขออภัยในความไม่สะดวกที่เกิดขึ้นด้วยครับ และขอทราบเลขกระทู้แจ้งปัญหาด้วยครับ จะตรวจสอบเรื่องให้ครับว่าถึงขั้นตอนไหนแล้ว

เลขที่แจ้ง  14026  คร้าบบบ  g#001

เน่าใน

• Newbie
  • *
 g#046 มัน มัวแต่ นอน นัง นับเงิน อยุ่ไง เลยขี้เกลียด สันดาน แก้ เห้ยๆ จี มิงมาคุยให้รู้เรื่องไปเลย ทุกคนจะได้รู้ ว่ามิง ทำส้นตีนอะไรอยุ่ ดีแต่ ปาก ถ้ามิงพูดแล้วทำไม่ได้ มิงก็ไป ตาย ซะ เกมของมิง แท้ๆ แก้ไขไม่ได้เลย สนควนละ ที่เค้าว่า จีหน้าหี มั่ง จี ส้นตีน มั่ง จี หัว ควย มั่ง มิงอยากโดนด่าแบบนี้หรอ ไอควาย แม้ง โมโห วะ  โปรเติมเงิน นี่ มิงมาไว จริงๆเลยไอสัส แล้ว ปากที่มิงพูด ว่า แพทไหม่ 140 เร็วๆนี้ มันจะมา พ.ศ. ไหนวะ 2560 หรอ เกมนี้  g#046 แม่ง หวยแตก กาก สัส ระบบเกม แม่งเพี้ยนหมดไปแล้ว มิงไปคุยกะคนใน เกมเลยนะมิง ว่าเคาคิดยังไงกับ การทำงานของมิง

จีเอ็มแพท

เลขกระทู้ที่แจ้งต้องเป็น 10426 หรือเปล่าครับ เพราะผมหา 14026 ไม่เจอเลย ส่วนการชดเชยอยู่ในขั้นตอนการดำเนินการแล้วครับ ขออภัยที่มาตอบช้านะครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

allistro

• Newbie
  • *
 แจ้งไปหลายวันแล้วคับ ของในคลังหาย ID : ขอเซ็นเซอร์นะครับ woon_cry woon_cry woon_cry
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 01, 2012, 17:36:36 โดย จีเอ็มแพท »

จีเอ็มแพท

แจ้งไปหลายวันแล้วคับ ของในคลังหาย ID : ขอเซ็นเซอร์นะครับ woon_cry woon_cry woon_cry

เรื่องชดเชยของหายดูได้จากข้อมูลตรงนี้ได้เลยครับ http://blog.gameindy.com/blog/10364

หนอนชาเขียว

• Newbie
  • *

เรื่องชดเชยของหายดูได้จากข้อมูลตรงนี้ได้เลยครับ http://blog.gameindy.com/blog/10364

ถ้ายารีหาย 2 ขวดจะคุ้มไหม หรือสัตว์ขี่เวล 100 หาย
หรือเจดที่แลกแต้มมา

pungponkung

• บุคคลทั่วไป

ถ้ายารีหาย 2 ขวดจะคุ้มไหม หรือสัตว์ขี่เวล 100 หาย
หรือเจดที่แลกแต้มมา

จากการตรวจสอบข้อมูลที่แจ้งเข้ามา ไม่มี Item ในส่วนนี้ที่หายไปค่ะ 

krongsup

• Newbie
  • *
10426  คืบหน้าบ้างไหมครับ

เลขกระทู้ที่แจ้งต้องเป็น 10426 หรือเปล่าครับ เพราะผมหา 14026 ไม่เจอเลย ส่วนการชดเชยอยู่ในขั้นตอนการดำเนินการแล้วครับ ขออภัยที่มาตอบช้านะครับ

pungponkung

• บุคคลทั่วไป

ในส่วนของ กระทู้ที่ 10426   เราได้ทำการส่งข้อมูลไปยังฝ่ายที่เกี่ยวข้องเพื่อทำการตรวจสอบแล้วค่ะ ซึ่งจะแล้วเสร็จในวันที่  4 ธ.ค   นี้ค่ะ

krongsup

• Newbie
  • *

ในส่วนของ กระทู้ที่ 10426   เราได้ทำการส่งข้อมูลไปยังฝ่ายที่เกี่ยวข้องเพื่อทำการตรวจสอบแล้วค่ะ ซึ่งจะแล้วเสร็จในวันที่  4 ธ.ค   นี้ค่ะ

อ่ะเคร  พรุ่งนี้ได้กี่โมงครับ  ชดเชยให้ผมด้วยน่ะ  g#001 g#001 g#001