GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แจ้งบัคแล้วไม่แก้ให้ หมายความว่าไงคร้าบบบ

krongsup

• Newbie
  • *
เสร็จหรือยังครับ  g#046 ถ้าเสร็จวันนี้ ติดต่อผมวันพรุ่งนี้น่ะ วันนี้อยู่ต่างจังหวัด ไม่สะดวกน่ะ

ให้เส้นตายอีกวันนึง  g#001

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ต้องขออภัยจริงๆ ครับเรื่องนี้ผมจะติดตามให้โดยเร็วที่สุดเลยครับ ซึ่งส่วนตัวคาดว่าจะได้เรื่องในวันจันทร์ เนื่องจากเจ้าหน้าที่ ที่ดูแลเรื่องนี้ตอนนี้เขาจะไม่เข้ามาที่ บริษัทและติดต่อไม่ได้จนถึงประมาณวันจันทร์ครับผม
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

krongsup

• Newbie
  • *

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
 woon_shock  ลืมไปเลย  ขอเปลี่ยนเป็นวันอังคารแล้วกันนะครับ ต้องขออภัยจริงๆ ครับผม
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
ขออภัยในความล่าช้าที่เกิดขึ้นด้วยนะค่ะ   โดยทางทีมงานจะดำเนินการ  จัดส่งสัตว์เลี้ยงตัวใหม่ให้ผู้เล่น โดยสามารถไปรับได้ที่ Pz ในวันที่ 14 ธ.ค  เวลา 19:00 น. เป็นต้นไปค่ะ

หนอนชาเขียว

• Newbie
  • *
ใครหาว่า  g#046 เกมส์นี้ไม่แก้ให้
เค้าแก้ตลอดน่ะ แก้ตัวไง