GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

tawan46

• Newbie
  • *
ค่าเติบโตมันอยู่ที่ประมารเท่าไหร่ครับ เผื่อจะซื้อมาแทนแพนด้า -- มันไม่มีรีฟรี ใช่ไหมครับ

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ค่าเติบโตของ pet ระดับ Smart (ชื่อเหลือง) ค่าเติบโตเริ่มต้น จะอยู่ที่ 1.xx - 2.xx โดยประมาณครับ ซึ่งค่าจะมากจะน้อยก็ขึ้นอยู่กับว่า pet ชนิดนั้นๆ เด่นในด้านไหน อย่าง Ghost Smart แท้จะเด่นที่ค่า Agility และ Luck  เมื่อเลเวลอัพ ก็จะมีค่า Growth rate สูงกว่า ค่าอื่นๆ  ซึ่งค่า Agility จะเพิ่มความสามารถด้าน เพิ่มพลังโจมตีเวทย์ เพิ่ม mp และ สะท้อนความเสียหาย เมื่อรวมร่างกับผู้เล่น
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า