GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

*.~• Medieval Total War •~.* กิลของคนชอบฟังเพลง

★.。.:иαи:.。.★

• Newbie
  • *

ยินดีต้อนรับเข้าสู้กิล

นี่ก็เป็นปีที่สามของกิลนี้แล้วนะคะ !

g#005 วันที่ก่อตั้ง g#005

19-07-2010

ถ้าใครมีเพลงใหม่ๆก็เอามาแชร์กันบ้างนะคะ (เพลงเก่าก็ได้)

ป.ล.เวลาทำมีน้อย ไว้โอกาสหน้าจะทำให้สวยกว่าเดิม

[/url]

-BaTTosai-

• Jr. Member
  • **
เค้ากลับมาแว้วววว

ดึกไปหน่อย ไปแรดกะเพิ่ลๆมา 5555

ิB_IRD_

• Newbie
  • *

ฉันเพิ่งเข้าใจ โลกที่ไม่มีเธอเป็นอย่างนี้
โปรดกลับมานะคนดี เพราะฉันไม่มีเธอไม่ได้
ความหวานในใจฉันเหมือนมันต่ำไป
กลับมารักกันทีได้ไหม ขาดเธอแล้วฉันอยู่ไม่ไหว
คิดถึงเวลาที่มีเธออยู่ใกล้
กลับมาหาฉันทีได้ไหม เติมความหวานให้ใจฉันที

ที่เธอถือในมือมันเป็นแค่โทรศัพท์
เอาไว้รับสายส่งข้อความเท่านั้น ไม่ใช่แฟน no no no ไม่ใช่แฟน
อยากให้รู้ว่าในมือเธอมันเป็นแค่โทรศัพท์
ไม่ได้รักเธอจริงอย่างใจของฉัน
ไม่ใช่แฟน เอามาแทนฉันไม่ได้
 g#001 g#001 g#001

ิB_IRD_

• Newbie
  • *

g#004 g#004 g#004

ช่วงนี้ทำไม ดูเศร้าๆๆกันจัง จะอกหักหมดกิลเลยใง จะปีใหม่เเหละคึกคักกันหน่อยจิ

•Eternal wanderer•

• Full Member
  • เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~