GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขึ้นบ้านใหม่ เชิญเพื่อนๆ

บุคคลทั่วไป · 85 · 13840

Leonel

• Newbie
  • *
อยากให้แยกหมวดหมู่ชัดเจนมากกว่าเดิมครับ ไม่เอาแบบกำกวม

toojob

• Newbie
  • *
 กะทู้ที่อยากให้มีนะครับ และคิดว่าน่าจะมี

กะทู้ "ถามด่วน ตอบด่วน" ไม่เกิน 24 ชั่วโมง

รายละเอียด เป็นกะทู้ที่ผู้เล่นหรือใครก็ได้ที่อยากรู้ หรือถามด่วน จีเอ็ม ก็ต้องมาตอบด่วน

อะไรทำนองนี้ครับ ลองพิจารณาดู

ขอบคุณครับ

aot014789

• Newbie
  • *
สุดยอดมากเรยคับเเม๊พขิ้ง ๆ อิอิ  ;D ;D บ้านหลังใหม่

kuroro988

• Newbie
  • *
อยากให้กระทู้  มีกระทู้สำหรับพวก อินดี้ บ้างอ่ะครับ ฮ่าๆๆๆๆ

monkeybas

• Newbie
  • *

oodlive

• Newbie
  • *
อยากให้มีการจัดกิจกรรมสำหรับรุ่นเล็กบ้าง

ฺButler

• Newbie
  • *
กระทู้อะไรก็ได้ แต่ขอให้แบ่งสัดส่วนชัดเจน - -.

D

• Newbie
  • *
  • N/A
หมวดหมู่แบบบอร์ดเก่าก็โอเคครับ 
แต่อยากให้มี Recent Posts ไว้หน้าแรกเหมือนบอร์ดเก่า  โดยไม่รวมพวกกระทู้คุยทั่วไป หรือไม่เกี่ยวกับเกม หรือกระทู้ที่มีกลุ่มชัดเจนแล้ว เช่นสมาคม มาไว้ใน Recent Posts  อาจทำให้พวกกระทู้เกี่ยวกับเกม หรือประกาศต่างๆตกไป 

ngee02

• Newbie
  • *
ควรมีกระทู้อัพเดท patch ใหม่และข้อมูลใหม่ๆ

aee116

• Newbie
  • *

Angel-of-Death

• Newbie
  • *
ผมคิดว่าบอร์ดน่าจะมีกระทู้ สำหรับไห้เพื่อนๆชาว godswar แจ้งความต้องการว่าหรือสิ่งที่อยากไห้ทีมงาน มีในเกมส์ เช่นกิจกรรมต่างหรือรูปแบบของเกมส์

aee117

• Newbie
  • *
อยากให้มีกระทู้ เกียวกับ บอส เช่น เวลากเกิดที่บอสเกิด

cauuou

• Jr. Member
  • **
หมวดหมู่แบบบอร์ดเก่าก็โอเคครับ 
แต่อยากให้มี Recent Posts ไว้หน้าแรกเหมือนบอร์ดเก่า  โดยไม่รวมพวกกระทู้คุยทั่วไป หรือไม่เกี่ยวกับเกม หรือกระทู้ที่มีกลุ่มชัดเจนแล้ว เช่นสมาคม มาไว้ใน Recent Posts  อาจทำให้พวกกระทู้เกี่ยวกับเกม หรือประกาศต่างๆตกไป 

ยกนิ้วให้เลยครับ กำลังคิดเหมือนกัน

ถ้าจัดหมวดหมู่ชัดเจนละเยี่ยมเลยครับ บอกตรง ๆ ตอนผมเริ่มเล่นแรก ๆ งงมาก จะทำอะไร ยังไง ที่ไหน อ่านแล้วมึนตึ้บเลยก็มี

ถ้าจะเพิ่ม ผมว่า เอากระทู้  ของใหม่ แมพใหม่ หรือ มอนใหม่ แยกมาต่างหาก เพื่อให้ไปเกิดกิเลศ ในการเล่นได้อีกเยอะ อิอิ
ก่อนตั้งกระทู้ใหม่ ตรวจสอบสักนิด มีคนโพสต์ ไว้หรือยัง ?

tood2010

• Newbie
  • *
อยากให้มีกระทู้ เฉพาะผู้ที่จะpvpจะได้ท้าทายกันได้ถูกที่ถูกทางไม่ต้องหาหลายกระทู้ให้เมื่อย
เพื่อต้อนรับpvpที่กำลังจะมา