GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่อยากเห็นในสิ่งที่เป็นอยู่

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • Jr. Member
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

¥ ňøø ñäñ ¥

• **

LLอUหื่u.

• Full Member
อยากให้อ่านอีกทีครับ   

แล้วก็   ให้คิดเอาเองละกันน้ะครับ   g#014 g#014

PETDO   FAIL   DRAMA   

-ChiVas-

• เบื่อมากมาย~
  • **
  • ชาปกากๆ...
นึกว่า กระทู้สลายไปแล้วซะอีกนะ แต่ว่านะ มันก็จริงอย่างที่ผมคิด

บอร์ด เสมือนที่ ปั๊มเอากระทู้ไปแลกสเลอร์ปี้ จะปั๊มเอาอะไรกัน บางคนนิวบี้ แต่มีเหตุมีผลกว่าเยอะ

ขอถามสักครั้งเถอะครับ เห็นบอร์ดอสุรา เป็นอะไร เห็นการโพส เป็นอะไร หรือว่า บางคน รู้จักแค่  woon_555 หรือ  g#016

บอร์ดอสุราที่ผมเคยรู้จัก มันเป็นที่พูดคุย เหมือนบ้านที่มี พี่ น้อง ผองเพื่อน ทักทายกัน พูดคุยกัน

ถึงแม้จะมีคนปั๊มบ้าง มีคนดราม่าบ้าง มันก็ดูเป็นเรื่องสนุกไปหมด ทุกคน ยังยิ้มให้กันอยู่ไหม

ทุกคน ยังคงรักกันเหมือนเดิมไหม ผมไม่มั่นใจเหมือนในครั้งแรกที่ก้าวเหยียบบอร์ดที่ชื่อว่า "อสุรา" ในวันนี้ มันมีแต่เศษซากของความทรงจำ

มันมีแต่ พวกที่กัดกินซากความทรงจำที่ดีของผม พวกที่อยู่ที่นี่ ที่ "บอร์ด" ยังคงเห็นบอร์ดเหมือนผมไหม

พรรคพวก พี่น้อง ที่ผมรู้จัก รู้สึกเหมือนผมไหม ตอบผมที หรือมีแค่ผมที่ "รู้สึกไปเอง"

ถึงแม้การอยู่คนเดียวจะน่าเศร้า แต่ก็ยังมีสิ่งที่เคียงข้าง แม้มันจะโต้ตอบเราไม่ได้ก็ตามที

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

LLอUหื่u.

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
นั้นสินะ ทุกวันนี้ล็อกอินมาแค่เอาอีเมล์ในpmเฉยๆ  woon_5555 woon_5555

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

-ChiVas-

• เบื่อมากมาย~
  • **
  • ชาปกากๆ...
วาทะกรรม ประจำปี

เสลิฟปี้ ทำไมแสบคอ  woon_shock

ถึงแม้การอยู่คนเดียวจะน่าเศร้า แต่ก็ยังมีสิ่งที่เคียงข้าง แม้มันจะโต้ตอบเราไม่ได้ก็ตามที

Buzaba`

• แด๊นนนนน

Buzaba`

• แด๊นนนนน
โชคดีนะ เราไม่ได้ปั้ม รอดตัวไป
8000 ละครับพี่  g#014

ไม่ได้ปั้มจิงๆ
คนปั๊มมากสุดก็พี่น้ะเนี่ย --

เค้าไม่ได้เรียกปั้ม เค้าเรียกตอบอย่างมีสาระมากกว่าคนอื่นตะหาก  G#007

LLอUหื่u.

โชคดีนะ เราไม่ได้ปั้ม รอดตัวไป
8000 ละครับพี่  g#014

ไม่ได้ปั้มจิงๆ
คนปั๊มมากสุดก็พี่น้ะเนี่ย --

เค้าไม่ได้เรียกปั้ม เค้าเรียกตอบอย่างมีสาระมากกว่าคนอื่นตะหาก  G#007
พี่ตอบใครค้ราบ  กระทู้ระบายอารม  woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

PETDO   FAIL   DRAMA