GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่อยากเห็นในสิ่งที่เป็นอยู่

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
จริงๆไม่ว่าบอร์ดไหนมันก็มีทั้งดีและไม่ดีแหละค่ะ ไม่ใช่เฉพาะบอร์ดเกมส์ ตราบใดที่คุณยังอยู่ในโลกไซเบอร์ บางทีเข้าเว็บขายขวดนมเด็ก ยังมีคนมาโพสลิ้งค์แบบนี้เลย สื่ออินเตอร์เน็ตมันหลากหลายด้านอยู่แล้วค่ะ เราเลือกไม่ได้หรอก ว่าอยากให้มีแต่ขี้หรือไส้

เฟิร์สคราบ ป๋าเปลี่ยนเฟชแล้ว ว่าง ๆ แอดมาหน่อยนะ คิดถึงนะจุฟๆๆๆๆๆๆๆ
ลืมนี้เมลป๋านะเฟิร์ส Domakajang@hotmail.com
ถ้าน้องชายแอดไปพี่จะรับปะ
น้องมีเพื่อนสาว ๆ เยอะปะละถ้ามีพี่รับหมด อิอิอิ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
จริงๆไม่ว่าบอร์ดไหนมันก็มีทั้งดีและไม่ดีแหละค่ะ ไม่ใช่เฉพาะบอร์ดเกมส์ ตราบใดที่คุณยังอยู่ในโลกไซเบอร์ บางทีเข้าเว็บขายขวดนมเด็ก ยังมีคนมาโพสลิ้งค์แบบนี้เลย สื่ออินเตอร์เน็ตมันหลากหลายด้านอยู่แล้วค่ะ เราเลือกไม่ได้หรอก ว่าอยากให้มีแต่ขี้หรือไส้

เฟิร์สคราบ ป๋าเปลี่ยนเฟชแล้ว ว่าง ๆ แอดมาหน่อยนะ คิดถึงนะจุฟๆๆๆๆๆๆๆ
ลืมนี้เมลป๋านะเฟิร์ส Domakajang@hotmail.com
ถ้าน้องชายแอดไปพี่จะรับปะ
น้องมีเพื่อนสาว ๆ เยอะปะละถ้ามีพี่รับหมด อิอิอิ

ของผมที่ว่าดี ไอนี่มันเด็ดกว่าผมอีกเฮีย g#037
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • Jr. Member
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

New's

• Sr. Member
 woon_bye woon_bye
เท่าที่ฉันมี . ก็มีแต่ความรัก
     ที่ให้เธอได้หมดใจ
       เธอว่ายังไง? ♥

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • M-LEG..!?
กระทุ้ระบายตอนนี้กลายเป็นกระทู้ปั้มไปซะละ  ไม่รุ้ปั้มแล้วได้อะไรแต่ไม่โดนกับตัวเองไม่รู้หรอกนะ ว่ามันน่ารำคานแค่ไหน

ยิ่งเพื่อนตัวเองยิ่งไม่อยากพูดเลย เปิดมาทีขึ้นเป็นร้อยๆหน้า เปิดย้อนอ่านก้อมีวุ้นหน้าโง่อยุ่ตัวเดียว น่าเบื่อจนไม่อยากจะตอบแล้ว

g#014 g#014

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
เลิกปั๊มแล้วไปปลิ้น woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

KOWFANg. M$

• Full Member
  • ♥ คุณพระ คุณเทร คุณแคส

T0Nz

ไม่ได้เล่นมาหลายวัน

รู้สึกได้เลยว่า กระทู้ปั๊ม เรท เยอะขึ้น - -

บอร์ดนี้มันเน่าเฟะขนาดนี้แล้วหรอเนี่ย

ขอบคุณที่ให้คำปรึกษาทั้งหมด

ขอบคุณที่ให้ธรรมมะในตัวผม

ขอบคุณนะครับ ที่คอยเตือนผมเสมอมา และบางครั้งอาจจะพิมพ์ยาวไปเพื่อผม
ขอบคุณจริงๆครับ

ผมจะไม่ลืมพี่โอ็คเลย

ผมจำได้ในบอร์ดเก่าพี่เคยด่าผม

แต่ผมไม่รู้สึก โกรธเคือง เพราะพี่เป็น"คนแรกในบอร์ดอสุราที่มีเฟชบุ๊คของผม"(มันใช้เหตุผลมั้ยง๊ะเนี้ย) ?

ผมรักพี่นะ พี่โอ็ค รักในฐานะ พี่ที่ดีของผม และให้คำปรึกษาผมเสมอมา

ถ้าตอนนี้พี่ ไปจากบอร์ดที่เรียกว่า"บ้าน"แล้ว

พิมพ์มากไป พี่คงจะไม่ได้อ่าน ?

หวังว่า พี่คงบวชเป็นพระและสำเร็จเป็นพระอรหันต์ อย่างที่พี่ต้องการ..

ลาก่อนครับ พี่ชายที่แสนดี  woon_sad2

ป.ล. น้ำตาแทบทะลัก  woon_cry woon_cry

ป.ล. เว็บนั้นผมเข้าไม่ได้อ่ะ  g#025

LLอUหื่u.

ล๊อกล่ะครับ ผมแค่เตือนสติเฉยๆ

ในเมื่อมีคนที่อยากให้ไป ผมก็คงอยู่

แต่คงไม่ค่อยเห็น ถ้ามีโอกาส จะร่วมกระทู้ด้วย

แล้วเจอกันใหม่ ทุกๆคน  g#017

เฮ้ยผมไม่ได้อยากให้ป๊ายยยยยยย 

woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

เฮ้ย พิมพ์ผิด ในเมื่อมีคนที่อยากให้ไป ผมก็คงอยู่ >> ไม่อยากให้ไป  woon_shock

ขอโทษที แต่ว่า ล๊อกไม่เป็น ปล่อยไปละกัน  g#033
ให้สำหรับคนยังไมไ่ด้อ่านน้ะครับ  ...   

PETDO   FAIL   DRAMA   

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • M-LEG..!?

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
 woon_cryอย่างน้อยผมก็เคยรุ้จักพี่นะครับ แม้จะเป็ํนช่วงเวลาสั้นๆ ที่พี่อาจจำผมไม่ได้แต่ผมไม่เคยลืม

และผมว่า พวกเสแสร้งมันก็เสเเสร้งอยู่วันยังค่ำ

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • Jr. Member
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน