GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เซิฟเวอร์เต็ม+กำลังแตะข้อมูลตัวละครกรุณารอ25วินาที

---Freedom---

• Newbie
  • *
พอรอ25วินาที มานก็บอกเซิฟเต็มตั้งแต่บ่าย3แระ เซ็งตอนนี้ก็ยังเหมือนเดิม  ผมเล่นผ่านfacebookนะครับ เพราะไม่เคยรู้จักเกมส์นี้ก้เลยลองเล่น แล้วมานติด..........   ถ้าว่างเหรอเห็นโพสนี้แล้วเพ่ๆจีเอ็มกรุณาช่วยตอบด้วยนะครับ

• Newbie
  • *

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
คาดว่าผู้เล่นจะเข้าใจผิดแล้วครับผม เซิร์ฟเวอร์ที่เรา GAMEINDY ให้บริการคือ GodsWar เวอร์ชั่นติดตั้งครับ  เราไม่ใช่ผู้ให้บริการในส่วนของเวอร์ชั่น Facebook ครับผม
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

• Newbie
  • *
แต่มานโหลดติดตั้งไฟร์ในคอมผมด้วยนะครับ โฟเดอร์ชื่อว่า  IGG   ด้านในก็โฟเดอร์ชื่อว่าgodswarth 

Angelina

• Newbie
  • *
เซิฟเฟสบุคผู้ให้บริการคือ IGG ค่ะ
เซิฟติดตั้งบอร์ดนี้ผู้ให้บริการคือ GAMEINDY ค่ะ