GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

rank สัตว์นี่ขึ้นยากไหมครับ

boybee46

• Newbie
  • *
พอดี ผสมสัตว์ไป 2 ทีแล้ว rank เพิ่ง 16 เองอ่ะครับ

cauuou

• Jr. Member
  • **
Rank ของสัตว์เลี้ยง ในช่วงแรก ๆ ที่ผสม จะขึ้นไวมาก แต่ช่วงหลัง ๆ จะได้น้อย ผสม เรื่อย ๆ rank ก็จะเพิ่มเองครับ แต่มาก หรือน้อย ขึ้นอยู่ กับ Rank ของสัตว์ ที่นำมาผสมกับตัวหลักครับ
ก่อนตั้งกระทู้ใหม่ ตรวจสอบสักนิด มีคนโพสต์ ไว้หรือยัง ?

shockz

• Newbie
  • *

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
Rank ของสัตว์เลี้ยง ในช่วงแรก ๆ ที่ผสม จะขึ้นไวมาก แต่ช่วงหลัง ๆ จะได้น้อย ผสม เรื่อย ๆ rank ก็จะเพิ่มเองครับ แต่มาก หรือน้อย ขึ้นอยู่ กับ Rank ของสัตว์ ที่นำมาผสมกับตัวหลักครับ

ตามนี้เลยครับ ชัดเจน  g#004 แรกๆ จะเพิ่มเยอะ เพิ่มไว หลังๆ นี่จะขึ้นน้อยมากๆ  g#043
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า