GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Sv.นรก ทำร้ายจิตใจกันเ้กินไป

พ. ยังไม่ตาย!

• Full Member
  • My Boyfriend

เขาหาว่าหนูเป็นหมาอะค่ะจี หนูเจ็บอะค่ะ หนูเวลก็น้อยจะเอาอะไรไปสู้เขา แล้วหนูแค่บอกว่าชอบหัวกิลด์หรอ เขาก็เรียกมาวินก๊อบเงาฆ่าหนูพอหนูหลบวุ้นเขาก็ด่าว่าหนูกาก หนูไม่ยอมนะคะอย่างนี้ ทำร้ายจิตใจหนูอะเพื่อนหนูก็โดนทั้งๆที่ไม่รู้เรื่องเลย แล้วก็อีกอย่างหนูคนนะคะไม่ใช่หมา

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

ถ้ามันหมายถึงหมาของวอ

มันจะว่าอย่างงี้ทำไม  g#025

เห็นเม่นข้างๆมะตอนแรกโดนตี ไม่งั้นจะมานั่งหลบวุ้นหรอ - -

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
เขายังไม่ได้เอ่ยชื่อเสียงเรียงนามใครเลยนิครับ  g#015

ĈŸß€®ĿËă◕‿ •

• Jr. Member
  • **
  • Vip Member
รู้สึกจะอ่อนไหว เกินกว่าจะมาเล่นเกมออนไลน์ นะครับเนี่ย อิอิอิ ขำๆ เน้อ g#001 g#001 g#013 g#012

lTliiz

• Newbie
  • *
6. ในกรณีคำหยาบที่ไม่ตรงกับประมวลคำหยาบ หรือใช้คำที่ไม่มีความหมาย จะต้องให้ผู้เสียหาย(คนที่โดนด่า)เท่านั้น มาบรรยายถึงว่าทำไมถึงคิดว่าคำดังกล่าวเป็นคำหยาบ หยาบอย่างไร

เมื่อผู้เสียหายโดนว่าด้วยคำดังกล่าวรู้สึก เจ็บปวด เจ็บแค้นอย่างไร ซึ่งจะต้องบรรยายมาถ้าทีมงานเห็นว่าผู้เสียหายรู้สึกเสียหายจริงก็จะทำการลงโทษครับ

เขาเจ็บนะเออ
 g#031

ว่าคู่งี้ยอมรึคะ ถ้าไม่ได้จะให้เพื่อนมาโพสตั้ง 2กระทู้ -  -+ จะดูว่าจีจะทำไง

-_SucKSeeD_-

• Newbie
  • *
เอาน๊าๆ ด่ายังไงก็เข้าตัวเองอยู่ดีอย่าไปสนใจเลยคับ

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
จะทำการลงโทษแบนไอดีตัวละคร Un4inte ถาวรข้อหากระทำผิดในเซิร์พเวอร์ทดสอบ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้