GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถามเรื่อง mid summer gift pack

tawan46

• Newbie
  • *
  ซึ่งภายในจะประกอบไปด้วย  ซึ่งจะมี  Level 2 Crystal*50, Greater Pixie Bag*1, Level 3 Ruby*3, Level 3 Sapphire *3
   Level 3 Emerald *3, Energy Holy Water*10, 10 of each a variety of Enduring Potion
   Golden Iris*20, Super Healing Potion*99,  Super Mana Potion*99, Mysterious String Bag *10
   Super Firework*5, Anima Potion*10 และ  Magic Jade สำหรับ Blue Crystal Dragon

แต่ผมเปิดมาแล้วมันกลายเป็น piece of blue crystal dragon ----- > ทำไมมันเป็นแบบนี้ครับ กดแลกไปแล้วด้วย

tawan46

• Newbie
  • *
สามารถแก้ไข ย้อนคืนทั้งหมดได้ไหมครับ กว่าจะหาเงินมาเติมได้

tawan46

• Newbie
  • *

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ขอทราบด้วยครับว่าเกิดปัญหาที่ เซิร์ฟเวอร์แบบติดตั้งหรือ เซิร์ฟเวอร์ Facebook ครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
โอ้ งั้นขอให้ผู้เล่นแจ้งเรื่องเข้ามาที่ หน้าแจ้งปัญหาเลยครับ โดยสามารถคลิกได้  ที่นี่ เลยครับ ทางทีมงานจะตรวจสอบให้อย่างไวที่สุดเลยครับ แต่วันนี้ผมคงทำอะไรได้ไม่มากนะครับ นอกเวลางานแล้ว กลับมาบ้านแล้ว  g#027  และขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับผม
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า