GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จับสัตว์เลื้ยงได้ที่ใหนครับ ซื้อกับดักมาแล้ว

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
เมื่อถึงเวลาจะมีการประกาศครับว่ามี pet เกิดที่ไหนพิกัดเท่านั้นให้เราวิ่งไปจุดนั้นครับเพื่อทำการจับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

HamHamm

• Newbie
  • *
เราต้องอยุในแมพนั้นด้วยหรือป่าวถึงจะเห็นที่มันประกาศอะคับ

หนูอยากเหวี่ยง

• Newbie
  • *
เราต้องอยุในแมพนั้นด้วยหรือป่าวถึงจะเห็นที่มันประกาศอะคับ

ไม่ต้องนะคะ มันประกาศทั้ง World นะ ถ้าจำไม่ผิด  g#008

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member

ไม่ต้องนะคะ มันประกาศทั้ง World นะ ถ้าจำไม่ผิด  g#008

ตามที่ ผู้เล่นหนูอยากเหวี่ยงบอกเลยครับ เมื่อถึงเวลาจะมี ข้อความจากระบบประกาศกลางหน้าจอเลยครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า