ผู้เขียน หัวข้อ: นู๋โดนแฮคจ้าของหายหมดไม่รู้เพราะอะไร  (อ่าน 2421 ครั้ง)

P.Fariyz

• Newbie
  • *
นู๋โดนแฮกจ้ารายชื่อของที่หายไป
หมวกโคบาล
ดอกคาบแท้
หมวกผีเสื้อเสจิต
กำไลปล้องไผ่
คฑาเคออสติกอุปคลั่ง

ขงที่มีรายชื่อนี้หายไป

P.Fariyz

• Newbie
  • *
Re: นู๋โดนแฮคจ้าของหายหมดไม่รู้เพราะอะไร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2011, 09:00:03 »
ท่าได้อะไรคืนบ้างบอกด้วยนะค่ะ

“๏๛-_OnizukA_- ๛๏”

• Jr. Member
  • **
Re: นู๋โดนแฮคจ้าของหายหมดไม่รู้เพราะอะไร
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2011, 10:32:57 »
 woon_cry woon_cry

nicky01

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2011, 20:13:06 »
ทางทีมงานไม่สามารถนำไอเทมต่างๆกลับมาให้ได้นะครับ

แต่ผู้เล่นสามารถแจ้งเรื่องเข้ามาขอดูการแลกเปลี่ยนในช่วงเวลาที่สงสัยได้ครับโดยแจ้งเรื่องมาที่หน้าแจ้งปัญหาที่หน้าเว็บไซต์ นะครับ  woon_yes