GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

cauuou

• Jr. Member
  • **
 g#046 ครับ เมื่อไร ช่องกรองข้อมูล chat จะใช้งานได้อ่ะครับ ตอนนี้ตอบคำถามให้เพื่อน ๆ ในเกม  g#033มาก เพราะข้อมูลเลื่อนตลอด ตามอ่านไม่ค่อยจะทันครับ
ก่อนตั้งกระทู้ใหม่ ตรวจสอบสักนิด มีคนโพสต์ ไว้หรือยัง ?

อาจารย์ ยุ่น

• **
ขยายความหน่อยครับ ช่อง Chat ไหน ยังไม่เก็ทครับ  g#027

thamcenter

• **
ช่อง polis team guild talk น่าจะประมาณนี้คับ

อาจารย์ ยุ่น

• **
พิมพ์คุยกันไม่ได้เหรอครับ หรือยังไง??

cauuou

• **

จากรูป ตรง ปุ่ม All Polis Talk Guild Team PM World เมื่อกดแล้ว มันไม่กรองข้อความแต่ละประเภทออกจากกัน อย่างเช่น กด Polis จะเป็นการกรองข้อความให้เหลือแต่ Polis อย่างเดียว แต่ตอนนี้ กดแล้วทุกปุ่ม ข้อความเหมือนกันหมดเลยไม่มีการกรองข้อความแยก channel กันเลยครับ
ก่อนตั้งกระทู้ใหม่ ตรวจสอบสักนิด มีคนโพสต์ ไว้หรือยัง ?

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ขอบคุณที่ให้ข้อมูลเพิ่มเติมครับ คำอธิบายและภาพประกอบชัดเจนมากครับ และ ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับผม
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า