GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอตำแหน่ง มินิบอส กับเวลาที่บอสตายแล้วเกิดหน่อยครับ

anonnaja

• Newbie
  • *
อยากทราบตำแหน่งเกิด มินิบอสอะ่ แล้วก็มันตายแล่วกี่นาทีเกิด ขอmap marathonขึ้นไปนะ ขอบคุณครับ

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ในส่วนของบอสผมแนะนำให้ตามหาเองดูก่อนจะสนุกกว่านะครับ เพราะบอกไปอาจจะทำให้การล่าหมดสนุกได้ ส่วนเวลาเกิดนั้นผมบอกได้ครับ จะเกิดทุกๆ 90 นาทีหลังจากตายครับ ยกเว้น จำพวก boss เควส เช่น บอสหมาป่าที่ nemea จะเกิดหลังจากตายทุกๆ 5 นาทีครับ

หรือ ดูจาก ข้อมูล monster แล้วลองดูว่าบอสหน้าตาแบบนี้จะอยู่ตรงไหนกัน

ปล. บอสจะหน้าตาคล้ายๆ monster แถวๆนั้นแหละครับแต่ตัวใหญ่กว่า
ปล.2 แต่ถ้าจนแล้วจนรอดก็หาไม่เจอซักทีผมก็จะบอกให้นะครับแต่ความสนุกจะลดลงไปมากๆ ครับ  g#017
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า