GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อาชีพและเมือง

satitza55

• Newbie
  • *
อาชีพและเมืองใหนคนเล่นเยอะสุด

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ตอนนี้ฝั่งเอเทนจะมีผู้เล่นมาก สปาตั้นอยู่เล็กน้อยครับ ส่วนอาชีพนั้นอาชีพที่นิยมเล่นกันจะเป็น เมจ และ แชมเปี้ยน ครับ  g#017
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

akeka49

• Newbie
  • *
อยากปลุกใจ ชาวสปา  g#028 แต่ปลุก ยังไง ไม่ขึ้นสักที
อุส่า ช่วยสอน เด็กใหม่ มาได้แปปเดว ถอดใจหมด  g#040
ยังไง ๆ ก้ สปา สู้ เว้ยย เห้ยย  woon_angry woon_angry

จีเอ็มแพท

อยากปลุกใจ ชาวสปา  g#028 แต่ปลุก ยังไง ไม่ขึ้นสักที
อุส่า ช่วยสอน เด็กใหม่ มาได้แปปเดว ถอดใจหมด  g#040
ยังไง ๆ ก้ สปา สู้ เว้ยย เห้ยย  woon_angry woon_angry

สู้ๆครับ  woon_sad2
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

satitza55

• Newbie
  • *
สปาคืออาชีพ ไรอะคับ ผมเพิ่งเล่นรบกวน บอกที

Onefineday

• Jr. Member
  • **
สปาคืออาชีพ ไรอะคับ ผมเพิ่งเล่นรบกวน บอกที

คือฝั่ง คล้าย ฝั่งธรรมะ กับ ฝั่ง อธรรมคะ

satitza55

• Newbie
  • *
แล้วฝั่ง อธรรม กะ ธรรมะ เลือกยังงัย

จีเอ็มแพท

ตอนสร้างตัวละครครับ จะมีให้เลือกฝ่ายครับผม g#022

oOBigBossOo

• Newbie
  • *
ผมพึ่งเล่นสปาต้าครับ........พึ่งเล่นเกมส์นี้ครั้งแรก...BugBoss...มีคัยว่างๆมาช่วยสอนเล่นบ้างเด้อ

cauuou

• Jr. Member
  • **
สงสัยอะไร Polis ถามช่องเขียว เลยครับ g#031
ก่อนตั้งกระทู้ใหม่ ตรวจสอบสักนิด มีคนโพสต์ ไว้หรือยัง ?

จีเอ็มแพท

ผมพึ่งเล่นสปาต้าครับ........พึ่งเล่นเกมส์นี้ครั้งแรก...BugBoss...มีคัยว่างๆมาช่วยสอนเล่นบ้างเด้อ

ยินดีตอนรับสู่ GodsWar ของเราครับ ^^"

tawan46

• Newbie
  • *
ผมว่า สปา ครึกครื้นดีนะ ไป เทน เงียบๆไงไม่รู้

Homnoi

• Newbie
  • *