GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

[ภาพบรรยากาศ] Legends of Light Mana CB วันแรกครับ

coalapanda

• Administrator
  • Full Member
CB ในที่นี้ของเขาเหมือนกับ OB ของบ้านเราน่ะครับ  #038 #038

เป็นก้าวแรกของเกมไทยสู่ตลาดต่างประเทศครับ  woon_5555

เออ... ผมรู้สึกว่าหนอนกับ วุ้นมันจะเยอะจนน่ากลัวนะครับ = =...

เงิบ

• Newbie
  • *
  • ฟู่ววว ! ~~
หนอนเรียงกันเปนตับ  g#016 g#016
คนเยอะจริงนะ 

ปล.จีหมวกเด่นอยู่คนเดียวอ่ะ  g#015

oOoMONEYoOo

• Newbie
  • *
มันแตกต่างจากเซิร์ฟไทยเลย -*-
คนในวิหารแทบไม่มี มอนหน้าไซร์แทบไม่เห็น  g#004 g#004

มะดุ๊ย'

• สวัสดี :)
  • Hero Member

-Ai-

ฮ่า ๆ ๆ ๆ  รอ PK ได้นะ เซิฟหวันก็เกรียนแตก ได้เหมือนกัน

แก๊งหมวกแดงเต็มเลย น่ากลัววววว

• Newbie
  • *
เห็นแล้วชื่นใจ เป็นกำลังใจให้เกมไทยนะครับ   g#008  g#031

T0Nz

ก้าวแรกแห่งการโกอินเตอร์  ทำได้ประสบความสำเร็จขนาดนี้ ถือว่าสุดยอดแล้วครับ  g#031

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • **
ที่หนอนกับวุ้นเยอะๆ ผมว่าคนใส่หมวกวงแวนแอบปล่อยแน่ๆ เพราะลักษณธการออกของมอนไม่เหมือนเกิดเองตามธรรมชาติ ที่จะสุ่มเกิด  woon_555
ปล. ผู้เล่นอื่นคงมองไม่เห็นคนใส่หมวกหลอก  woon_5555
ปล.2 จีเอ็มสาวแท้ป่าว หรือว่าเป็นพวกชอบเล่นตัวสาวๆ  woon_555

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • Sr. Member
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)

High-Scoop

• แค่ลมปาก ;((
คาเดทยั้วเยี้ยเลย  g#016 #038
You know you really love someone
when you can't hate them for breaking your heart.

so confused ):