GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เค้าด่าผมนรก

Ninenoiiz_.

• Full Member

เค้าด่าว่าพ่อแม่ไม่สั่งสอนผมรู้สึกเจ็บปวดมากเรยอะครับ เค้าบอกว่าถ้าผมไม่มีพ่อแม่ผมคงจะเป็นขอทาน  woon_cry woon_cry woon_cry ทำให้ผมรู้สึกเจ็บใจสุดๆ และแค้นมากเลยที่ด่าพ่อแม่ไม่สั่งสอน
เพราะพ่อแม่ผมก็สั่งสอนดีสั่งสอนทุกวัน ผมเสียใจจนจะร้องเลยอะครับ  woon_cry woon_cry
ถึงเค้าจะไม่ได้ด่าตัวกระซิบ แต่จีเอ็มก็น่าจะรู้นะครับว่าด่าใคร เพราะยุกันแค่นั้น ผมเสียใจจนไม่รู้จะพูดยังไง แล้ว  g#001 g#001 g#002 g#002 g#002

#. Mondayz' D :')

• Jr. Member
  • **
  • • แอบลอบกัดอ่ะค่ะ •
อย่าเอาเรื่องไนครอบครัวมาบอกสิ ซูซาน

#. น้ำตาจะไหล จะไหล มันซึ้งน้ำใจของเธอ
คนอะไรจะทิ้ง อุตส่าห์ยังห่วงใย
เรื่องจริงบอกเลย หมดรัก อย่าเสียเวลารักษาน้ำใจ
ฉันเกลียดวิธีที่มักง่าย ของพวกผู้ชายที่พูดความจริงไม่เป็น

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
ฝากจีเอ็มพิจจารณาด้วยนะคับ กรณีที่เป็นตัวขาว ต้องมีคนพูดอยู่ไกล้ๆ ไม่เห็นมีข้อความบนหัวใครพูดแบบนั้นในรุปสักคน

มีบทสนทนาตั้งแต่เริ่มแรก ตัวละครที่ผู้แจ้งเอามาลงไม่มีได้มีบทในกรอบข้อความนั้นสักบรรทัดเลย(ตัวขาว) แล้วจะมาเจ็บอะไรละครับ

ฝากพิจารณาเรื่องการกลั่นแกล้งด้วยนะครับ สำออยเจ็บนุ่นนี่ให้คนอื่นโดนแบนระวังจะโดนเองนะคับข้อหาแจ้งความเท็จ

g#006 g#006

Ninenoiiz_.

แจ้งความเท็จอะครับ ทีมงานบอกถ้าตัวขาวให้เอาตั้งแต่ที่คุยแรกๆ ที่พูดคำเก่าๆมันก้คงหายไปแล้วอะนะ

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

พ. ยังไม่ตาย!

• My Boyfriend
แอสหัวเขียวที่พิมว่า กุง่วงแล้ว รู้นะว่าใคร  g#006 g#006

พ. ยังไม่ตาย!

• My Boyfriend
ทำไมหน้าตา นายเหมือนคนในกระทู้นี้เลยละ
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=7139.0
 g#037 g#037

,, ,, ,, อ๊อก กก ~ !!

• **
อย่าเอาเรื่องไนครอบครัวมาบอกสิ ซูซาน

ไปบอกเพื่อนนายดีกว่ามั้ง พวกลวงโลก หัดทำตัวให้มีคุณค่ามั่งนะ

I zumo This Love !

• Newbie
  • *
เอาลงบอดนิไม่ได้เจียมกะลาหัวเลย  ๕๕๕๕๕ woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 g#004 g#004 g#004 g#004 g#004 g#004 g#004 g#030 g#030 g#030 g#030
ไม่มีคำว่าสายสำหรับการเริ่มต้น!

• Newbie
  • *
ฝากจีเอ็มพิจจารณาด้วยนะคับ กรณีที่เป็นตัวขาว ต้องมีคนพูดอยู่ไกล้ๆ ไม่เห็นมีข้อความบนหัวใครพูดแบบนั้นในรุปสักคน

มีบทสนทนาตั้งแต่เริ่มแรก ตัวละครที่ผู้แจ้งเอามาลงไม่มีได้มีบทในกรอบข้อความนั้นสักบรรทัดเลย(ตัวขาว) แล้วจะมาเจ็บอะไรละครับ

ฝากพิจารณาเรื่องการกลั่นแกล้งด้วยนะครับ สำออยเจ็บนุ่นนี่ให้คนอื่นโดนแบนระวังจะโดนเองนะคับข้อหาแจ้งความเท็จ

g#006 g#006
ป่าวเราเอาเรื่องครอบครับพวกนายอ่ะมาพูดไห้ฟัง  เผื่อจะได้รู้ถึงน้ำตาพ่อแม่ ที่สั่งสอยลูกชั่วๆ แบบพวกนายไง woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny g#031 g#031 g#031 g#031
ไม่มีคำว่าสายสำหรับการเริ่มต้น!

ม๊า วว วว .

• Newbie
  • *
เราเอาเรื่องครอบครับพวกนายอ่ะมาพูดไห้ฟัง  เผื่อจะได้รู้ถึงน้ำตาพ่อแม่ ที่สั่งสอยลูกชั่วๆ แบบพวกนายไง  น่าสมเพชเวทนา  พ่อแม่สอนแต่ไม่จำน้ำจะท่วมคอตายยุล่ะยังมานั่งเล่นเกม สบายใจ ดูยังน้องแผนที่ประเทศไทยในอนาคต  ถ้ายังไมาดูไปดูสะ ก่อนจะ " ตายห่า " โดยไม่รู้ตัว   woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

• Newbie
  • *
แหม๋อยากถ่ายมาให้ดูจิงๆเลยคับ

หมากลุ่มไหนไม่รู้นะ3-4ตัว

มาป้าทิพย์ๆๆๆ

ถ้าผมถ่ายมาจะว่าไงปฏิเสธหรอว่าไม่ได้เรียก

g#037 g#037 g#037

• Newbie
  • *

เค้าด่าว่าพ่อแม่ไม่สั่งสอนผมรู้สึกเจ็บปวดมากเรยอะครับ เค้าบอกว่าถ้าผมไม่มีพ่อแม่ผมคงจะเป็นขอทาน  woon_cry woon_cry woon_cry ทำให้ผมรู้สึกเจ็บใจสุดๆ และแค้นมากเลยที่ด่าพ่อแม่ไม่สั่งสอน
เพราะพ่อแม่ผมก็สั่งสอนดีสั่งสอนทุกวัน ผมเสียใจจนจะร้องเลยอะครับ  woon_cry woon_cry
ถึงเค้าจะไม่ได้ด่าตัวกระซิบ แต่จีเอ็มก็น่าจะรู้นะครับว่าด่าใคร เพราะยุกันแค่นั้น ผมเสียใจจนไม่รู้จะพูดยังไง แล้ว  g#001 g#001 g#002 g#002 g#002

มันเสรแสร้งทั้งนั้นคับ!!!!   g#037 g#037 g#037 g#037

,, ,, ,, อ๊อก กก ~ !!

• **

มันเสรแสร้งทั้งนั้นคับ!!!!   g#037 g#037 g#037 g#037

สั่งสอนแต่ไม่จำ >>>>>>>> เชื่อดีป่ะ <<<<<<<<<<<<