GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หลอกเอาของคับๆ

159789456top

• Newbie
  • *
 g#035 g#035 g#035 g#046ก๊าาาบมีคนมาหลอกเอาของผมอ่ะผมขายของไปมันมันกะให้ตังมาครบแต่ทีหลังกลับตังลดอ่าเซงอ่า g#027 woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

บทเรียน ช่วยไม่ได้ ดูให้ดีก่อนกดตกลง

ิl3uddy_.

• Newbie
  • *
บทเรียน ช่วยไม่ได้ ดูให้ดีก่อนกดตกลง
เเร้วตอนมุงโดนอะมาบอกในบอดทำมัย

เเร้วตอนมุงโดนอะมาบอกในบอดทำมัย

เป็นอุทาหรณ์จ๊า ใจเย็นๆ นะจ๊ะ อย่าหยาบเต๊อะ!! แล้วภาษาไทยหนะ ใช้ให้ถูก  G#007

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
ค่อย ๆ ดูกันไป ละเอียดนิสนึงจะทำไรก็ นะ

-crucify-

• Full Member
  • หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
แลกเปลี่ยนมันก็งี้แหละ
ว่าห่อเหลืองไม่โกงแล้วยังมีลบ0ได้อีกอะนะ- -

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

nicky01

• บุคคลทั่วไป
ถ้ามีหลักฐานการติดต่อซื้อขายแลกเปลี่ยนที่ชัดเจน รัดกุม และนำรูป เหล่านั้นมาโพสทางทีมงานสามารถดำเนินการลงโทษให้ได้ครับ  woon_yes