GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อสุรารายสัปดาห์ ฉบับที่ 3 จัดทำเฉพาะวันที่รอโหลดแพท

ดาด้า

• Full Member
  • ละไว้ในฐานที่เข้าใจ
กระผมก็ไม่มี .... แต่ '' ท่านผู้นั้น '' ก็ไม่มีเช่นกัน  woon_555

เสียดายนะ ที่ท่านไม่มา ผมกะว่าจะขอลายเซ็นซะหน่อย woon_555

g#016 เราตกข่าวเรื่องใครไปเหรอ g#013

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
กระผมก็ไม่มี .... แต่ '' ท่านผู้นั้น '' ก็ไม่มีเช่นกัน  woon_555

เสียดายนะ ที่ท่านไม่มา ผมกะว่าจะขอลายเซ็นซะหน่อย woon_555

g#016 เราตกข่าวเรื่องใครไปเหรอ g#013

ท่านผู้นั้นซินะ  woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
สินะ สินะ woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

โจ้ครับ I-jaMes

• Jr. Member
  • **
  • [งอนแล้วน้า]
    • https://www.facebook.com/junladit.chompoo?ref=tn_tnmn
ตกข่าวข้อผิดพลาดรอบ 4 ทีมในABT เซิฟสวรรค์นะครับ + +

กำลังแรงเลยตอนนี้

Coud™

ฮาเกือบตกเก้าอี้  g#037 g#037
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

อ้าวครูยุ่นยังจะมาแก้ข่าวอีกเนอะ  รู้อยู่แก่ใจ  นะเออ  555  g#037
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

_-§↑ⓁverBron-Achilles-_

• **
  • "ปากดี" แต่ไม่เคย "ดีแต่ปาก"
ก๊ากกๆ เบอระเบิดตัวดราม่ามาอันแรกเลย

ตีแรง ตีเร็ว เลือดเยอะ วิ่งไว ครบชุด สุดยอดแห่ง c3 เบอเซอเกอ 1 ในอาชีพที่ c3 ตรงสายทุกสกิล  g#016 g#016 g#016

ดูวิแรงโน้มถ่วง เอามาทำไม  ขอคำรามแทนไม่ได้หรือจะได้โจมแรงๆ  หรือระเบิดคลั่ง g#037 g#037
10 ขวบครับ อยู่ป.6

ดาด้า

ตกข่าวข้อผิดพลาดรอบ 4 ทีมในABT เซิฟสวรรค์นะครับ + +

กำลังแรงเลยตอนนี้

อ้อ ถ้าเป็นอันนี้ตั้งใจไม่เอาลงเองค่ะ เหมือนเรื่องจะยาว
แบบว่าสรุปให้มันสั้นๆแล้วเข้าใจไม่ค่อยได้ แอบคิดไม่ออกเลยเนียนๆไม่เอาลง
  g#013

ท่านผู้นั้นซินะ  woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

g#025 g#025 g#025 g#025

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ยังไงก็อย่าเอาผมไปลงหน้า 1 ครับ อาย  g#006 g#006
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

อาจารย์ ยุ่น

• **
อ้าวครูยุ่นยังจะมาแก้ข่าวอีกเนอะ  รู้อยู่แก่ใจ  นะเออ  555  g#037

จะลอง "ฟังเสียงหัวใจ" ผมดูมั้ยล่ะครับ ว่ามันเต้นเร็ว "เพราะโกหก" หรือ "เพราะคุณ" g#019

เดี๋ยวผมขอให้ ไหมครับ  woon_555 แต่จะได้ลายมือ(ปราบเกรียน) หรือ ลายเซ็น นั้นคืออีกเรื่องนึง  woon_555

ดาด้า

ยังไงก็อย่าเอาผมไปลงหน้า 1 ครับ อาย  g#006 g#006

ต้องมีสักวันต้องมีสักวัน สักวันที่นึกเรื่องออก   #038

จะลอง "ฟังเสียงหัวใจ" ผมดูมั้ยล่ะครับ ว่ามันเต้นเร็ว "เพราะโกหก" หรือ "เพราะคุณ" g#019

เหมือนจะเป็นขาประจำ ลงทุกฉบับ สงสัยฉบับหน้าได้ประกาศหาคู่ให้เลยทีเดียว  g#037 g#037

ปล. เพิ่งนึกขึ้นได้ พอจะเอาไปลงในกิจกรรมได้มั้ย  เผื่อได้รางวัล  กำลังยากจน อะไรฟรีๆก็คว้าๆไว้ก่อน  g#022  http://forum.gameindy.com/index.php?topic=2786.0