GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อสุรารายสัปดาห์ ฉบับที่ 3 จัดทำเฉพาะวันที่รอโหลดแพท

อาจารย์ ยุ่น

• Jr. Member
  • **
ยังไงก็อย่าเอาผมไปลงหน้า 1 ครับ อาย  g#006 g#006

ต้องมีสักวันต้องมีสักวัน สักวันที่นึกเรื่องออก   #038

อ้าวครูยุ่นยังจะมาแก้ข่าวอีกเนอะ  รู้อยู่แก่ใจ  นะเออ  555  g#037

จะลอง "ฟังเสียงหัวใจ" ผมดูมั้ยล่ะครับ ว่ามันเต้นเร็ว "เพราะโกหก" หรือ "เพราะคุณ" g#019

เหมือนจะเป็นขาประจำ ลงทุกฉบับ สงสัยฉบับหน้าได้ประกาศหาคู่ให้เลยทีเดียว  g#037 g#037

ปล. เพิ่งนึกขึ้นได้ พอจะเอาไปลงในกิจกรรมได้มั้ย  เผื่อได้รางวัล  กำลังยากจน อะไรฟรีๆก็คว้าๆไว้ก่อน  g#022  http://forum.gameindy.com/index.php?topic=2786.0

เดี๋ยวผมให้น้องๆ จัดย้อนหลังให้ 3 ฉบับเลยครับ แบบนี้แหละตรงคอนเซปท์

ปล. ที่จริงให้จีเอ็มทาบทามตั้งแต่ฉบับแรกแล้วนะ หุหุ  g#029

ดาด้า

• Full Member
  • ละไว้ในฐานที่เข้าใจ
ยังไงก็อย่าเอาผมไปลงหน้า 1 ครับ อาย  g#006 g#006

ต้องมีสักวันต้องมีสักวัน สักวันที่นึกเรื่องออก   #038

อ้าวครูยุ่นยังจะมาแก้ข่าวอีกเนอะ  รู้อยู่แก่ใจ  นะเออ  555  g#037

จะลอง "ฟังเสียงหัวใจ" ผมดูมั้ยล่ะครับ ว่ามันเต้นเร็ว "เพราะโกหก" หรือ "เพราะคุณ" g#019

เหมือนจะเป็นขาประจำ ลงทุกฉบับ สงสัยฉบับหน้าได้ประกาศหาคู่ให้เลยทีเดียว  g#037 g#037

ปล. เพิ่งนึกขึ้นได้ พอจะเอาไปลงในกิจกรรมได้มั้ย  เผื่อได้รางวัล  กำลังยากจน อะไรฟรีๆก็คว้าๆไว้ก่อน  g#022  http://forum.gameindy.com/index.php?topic=2786.0

เดี๋ยวผมให้น้องๆ จัดย้อนหลังให้ 3 ฉบับเลยครับ แบบนี้แหละตรงคอนเซปท์

ปล. ที่จริงให้จีเอ็มทาบทามตั้งแต่ฉบับแรกแล้วนะ หุหุ  g#029

ของฟรี  

แล้วถ้าฉบับหน้าทำต่อ จะได้รางวัลมั้ยคะ หรือต้องส่งผ่าน blog  ก่อน   g#006 เริ่มโลภ   g#006

ดาด้า

• ละไว้ในฐานที่เข้าใจ
ส่งขึ้นบล็อคก่อนครับ มันจะมาที่เว็บบอร์ดเอง  g#004

g#008 g#008 g#008 g#008 g#008

แล้วฉบับที่ 1 2 3 ยังต้องเอาขึ้นมั้ยคะ g#025

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
เป็นคนโสด น่าอิจฉานะคะ  ไม่ต้องกลัวน้ำท่วม เพราะอยู่บน "คาน" #038 #038 #038

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
อย่าบ่นเรื่องเบอเลยครับ ผมเล่นเออยุ่โครตกาก  ป้องกัน0+0ใส่เซตหายนะอะ โครตเฮงเลยแม่เจ้าเอ๊ย หลบก็ไม่ถึง150 โดนโกเลมโคลนตบอะ  woon_shock woon_shock

เป้เป้เกรียนมาก เอ๊ะหรือ.......ได้มาเท่าไหร่อะ