GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ของหายครับ

Arch It

• Newbie
  • *
เรื่องคือ  ตั้งร้านขายของอยู่ครับ เเล้วออกไปข้างนอก พอกลับมา เน็ตหลุด เเต่หลุดตอนไหนไม่รู้คงช่วงค่ำ ตั้งขาย หมูป่าเวล90 ไว้ เเล้วพอเข้าเกม
มาอีกที หมูป่า หายเเต่ไม่ได้ตัง   g#046 ช่วยเช็คหน่อยน่ะครับ  ขอบคุณครับ

Arch It

• Newbie
  • *
 ชื่อตัวล่ะคร IHJPIH    ฝั่งเอเทนครับ

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
รับทราบครับจะตรวจสอบให้นะครับ g#017
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

teegogony

• Newbie
  • *
ของไม่ได้หายหรอกครับ แต่คุณตั้งผิดเอง ตั้งขายในราคา silver  ใครซื้อไปผมไม่ทราบ แต่ผมไม่ได้ซื้อนะ แต่เห็นเฉยๆ ราคา 10123 silver มั้ง จำราคาไม่ได้ละ g#012

Arch It

• Newbie
  • *
จี ช่วยตอบ หน่อยน่ะครับ ถ้าผมขายเป็นซิล เเล้วใครดึงไปอะครับ g#001

[Y]ed[K]ae[C]lub

• Newbie
  • *
 g#004เเต่ตอนเเลกที่ผมไปดุมัน11000 gold  อาจมีข้อผิดพลาดในเกมส์รึเปล่าครับ

teegogony

• Newbie
  • *
ไม่ไชความผิดพลาดของเกมหรอก เป็นความผิดพลาดของคนตั้งสินค้า

ตอนแรรก ผมก็เห็นตั้ง 11000G แต่ พอเค้าออกเกมแล้วกลับมาตั้งราคาใหม่ เค้าตั้ง10123 silver

และตำแหน่งที่ตั้งหมูขายก็คนละตำแหน่ง

ยังไงก็ทำใจสะเถอะครับ ความผิดพลาดเกิดขึ้นได้กะทุกคน

Arch It

• Newbie
  • *
ถ้าไม่ได้คืนไม่เป็นไรครับ เเต่อยากรู้ว่าใครดึงไปได้ป่าว g#046 ช่วยตอบหน่อยน่ะ

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
 ทางทีมงานกำลังตรวจสอบให้คะ

ตามคิวนะคะ พอดีฝ่ายตรวจสอบมีหลายคดีเลยตอนนี้

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมจะสอบถามพี่เขาให้นะครับว่าเรื่องนี้ถึงขั้นตอนไหนแล้ว woon_sad2
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

Arch It

• Newbie
  • *