GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอถามคนมีแฟน

€l30M£l3Y€

• Newbie
  • *
คือว่าผมเพิ่งคบกันแฟนได้ประมาณ1เดือนนะครับ แล้วก็โทรคุยกันทุกวันแต่โทรแต่ละครั้งนี้ก็คุยกันน้อยมากเคยคุยนานสุดแค่20นาทีเองครับส่วนใหญ่คุยกันก็แค่ประมาณ5นาที เคยคุยไม่ถึงนาทีก็มี เลยอยากถามเพื่อนๆว่าเวลาคุยกับแฟนเพื่อนๆคุยยังไงส่วนใหญ่คุยเรื่องอะไรนะครับยิ่งตอนนี้ปิดเทอมผมก็คิดถึงเค้ามากจะไปหาก็ไปไม่ได้ติดน้ำท่วม รบกวนช่วยแนะนำทีนะครับ woon_sad2 woon_sad2

inw_guy

• Full Member
  • เกรียนครับ เอิ้กๆ

น้องมีนน่ารักที่สุดในโลก

• Jr. Member
  • **
  • ทำอะไรนะ เค้าเจ็บนะT+T
บอกให้แฟนถือสายรอไว้ นานแน่ๆเธอ  woon_5555

ป.ล.นู๋โดนมาแล้ว woon_cry แต่ใช้มากๆก็ไม่ดีนะคะ เดียวจะโดนด่าเอา woon_hurt
น่ารักอะ

まよい ねこ

• จืดจางระดับ 10
  • Asura Tester
  • **
  • พ่อค้าเร่ร่อน
- มีตั้งแต่5นาที-10ชั่วโมงต่อรอบ อาจจะน้อยกว่าหรือมากกว่านั้นได้
- เฉลี่ยที่ประมาณ1ชั่วโมง30นาที
- หัวข้อส่วนใหญ่จะเป็นชีวิตประจำวัน คุยเืรื่อยเปื่อย อ้อน ฯลฯ
- ไม่ก็คุยเกี่ยวกะหัวข้อที่ชอบร่วมกัน เช่น หนัง เกม ฯลฯ

คิดว่าเวิร์คนะ กรณีเป็นคนคุยเก่งๆ ปีนี้เข้าปีที่4ยังคุยสนุกเหมือนเดิม =w=
ปล. ใช้ได้ทั้งกับแฟนและกับเพื่อน

LLอUหื่u.

ก็"ปหา แล้วก็ไปคุยเลย จบๆไป  woon_5555 woon_5555 woon_5555

PETDO   FAIL   DRAMA   

まよい ねこ

• **
เค้าบอกอยู่ว่าน้ำท่วม -  - อ่านก่อนตอบจิ

LLอUหื่u.

เค้าบอกอยู่ว่าน้ำท่วม -  - อ่านก่อนตอบจิ
ก็บอกให้ไปหาไง -*-

ทำไม น้ำว่ม รักแท้ ก็เดินเข้าไปดิ่ (ล้อเล่น)

PETDO   FAIL   DRAMA   

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

まよい ねこ

• **
อ่าวเห้ยย ผมคุยทีนึง 3ชม+อะ  woon_hurt

แล้วแต่คนอ่ะจิ  ของผมโทรน้อยเพราะใช้ msn call (ไม่กล้องเพราะมันแลค เวลาเล่นเกมไปด้วย)

มีตั้งแต่8โมงเช้าถึงห้าทุ่มยาวๆ(15ชั่วโมงอยู่หน้าคอม อยู่หอคงค่าไฟหอพุ่งลิบ) หรือเป็นระยะๆ สองสามชั่วโมง เว้นครึ่งชั่วโมงกินข้าว

ปล. ผมเป็นประเภทติดแฟนหนักมาก -..-+

ปล2. โทรน้อยเพราะหลัง6โมง นาทีละ3บาท ก่อนหกโมงครั้งละ3บาท =[]=

Rest In Peace

เฟซบุคครับ ถ้าเป็นคนคุยไม่เก่ง บางทีไม่มีอะไรคุยก็ไปหาอะไรในเน็ตมาโพสต์คุยกันเล่นๆ  g#019

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
อ่าวเห้ยย ผมคุยทีนึง 3ชม+อะ  woon_hurt

แล้วแต่คนอ่ะจิ  ของผมโทรน้อยเพราะใช้ msn call (ไม่กล้องเพราะมันแลค เวลาเล่นเกมไปด้วย)

มีตั้งแต่8โมงเช้าถึงห้าทุ่มยาวๆ(15ชั่วโมงอยู่หน้าคอม อยู่หอคงค่าไฟหอพุ่งลิบ) หรือเป็นระยะๆ สองสามชั่วโมง เว้นครึ่งชั่วโมงกินข้าว

ปล. ผมเป็นประเภทติดแฟนหนักมาก -..-+

ปล2. โทรน้อยเพราะหลัง6โมง นาทีละ3บาท ก่อนหกโมงครั้งละ3บาท =[]=

ผมติดงอมแงมเลยแหละ โทคุยกันตํ่าๆวันละ8ชมอะ ที่เหลือคุยเอมเอา แต่คุยเรื่องไรนั้น55+ ความลับสุดยอด  g#019 g#019

まよい ねこ

• **

Buzaba`

• แด๊นนนนน

จอมโจรไวท์แคท

• **
เราเคยมีแฟนคุยโทรศัทพ์ส่วนมากเรื่องเดิมเรื่องเก่าน่าเบื่อ จากนั้นเราก็คุยน้อยลง สุดท้ายก็เลิกกัน เราแนะนำนะ

จอมโจรไวท์แคท

• **
ผู้หญิงมี5แบบ แบบที่1นั่งอยู่หน้าคอ 2ชอบช๊อป 3ความส่วนตัวสูง 4บ้างาน 5ชอบเม้าส์