GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เกินไปครับหยุดเวลาเทร

3eCausez

• Full Member
พอเทรเด้งขึ้นมานี่ ใครก็ทําอะไรไม่ได้เลยนะครับติดหยุดตลอด เกินไปมั้ยครับ?? จะบอกว่าผมเเพ้เเบท ถูกผมเเพ้เเบทมา เเต่เเบบนี้มากไปครับ

iampepper

• Newbie
  • *
ใช้ คับ เอาเทรไม่ลง เลยบ     เซงมากกับ หยุดเวลา     woon_hurt

3eCausez

อยากรู้จริงๆครับ ทีมงานก่อนเอาลงเซิฟหลักนี่ได้ทดสอบกันบ้างรึเปล่าครับ

-_panda_-

ผมเล่นเทรเอง ผมยังว่ามันทุเรสเลย โกงชาวบ้านเค้าเกินไป
   แบบนี้เอาลง ATB แล้วจะแข่งยังไง แค่เทรวิ่งไล่ให้หยุดก็จบแล้ว

3eCausez

เเล้วเเก้ไขให้มันทันนะครับ ก่อนเเข่ง abt อยากรู้จริงๆมันจะเป็นยังไง

MarCus_KP

ลองปรับให้มันหยุดทุกคนที่อยู่รอบๆสิ ไม่ว่าจะฝ่ายเดียวกันหรือคนละฝ่าย ทั้งในวอ ทั้งในABT

หรือมันจะยิ่งแย่กว่าเดิม - -

3eCausez

ในเเบทไงมาค ทําไรเทรไมไ่ด้เลย โกงเว่อ

inw_guy

• เกรียนครับ เอิ้กๆ
โดนหยุดทําไรไม่ได้เลย T^T ยิ่งเป็นเบลดนี่ไม่รอด

MarCus_KP

ในเเบทไงมาค ทําไรเทรไมไ่ด้เลย โกงเว่อ

ในแบททำได้อย่างเดียว พอโดนหยุดเวลาปุบ กดปุ่มรูปXสีแดงๆ มุมขวาบนอะ

g#004

❤ Anny◕‿◕❤

แบบเดิมก็ดีอยู่แล้ว  g#034

ปล. ถ้าปรับอีกจริง ให้คิดถึงคนที่ล่าบอสด้วยนะงับ

3eCausez

เข้ามาตอบด้วยนะครับจี อย่าเงียบ คุณปรับให้มันเป็นเเบบนี้ มารับผิดชอบด้วยครับ