GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไปบุกป่าจาการ์มา

garnman

• Jr. Member
  • **
ไปบุกป่าจาการ์มานะครับ เลยเอารูปภาพมาฝาก
ตอนแรกก็เข้าไปในหมู่บ้านอสุราก่อนนะครับ แล้วก็ออกมาทางที่ราบลุ่มแม่น้ำ ทางเข้าก็จะมี2ทางครับ

แบบนี้ครับ

แล้วก็จะเจอกับเจ้าหน้าที่ป่าจาการ์

แล้วนี้คือMAPป่าจาการ์

ส่วนมอนสเตอร์ ก็จะมี กินรี วุ้นดอกไม้ หัวหอมยักษ์ แมงมุมจาการ์ บัวน้อย ชนเผ่าจาการ์ รวมทั้ง เรดดริฟ และ ผีเสื้อโลหิต ส่วนมินิมอสก็คือ สมิง พยัคฆ์ร้ายแห่งชายป่า แต่บอสผมไม่รู้นะ

จบแล้วครับ

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
อันนี้ขู้มูลเก่านะครับ ของใหม่เปลี่ยนเป็นป่าลับแล มอนเพิ่มเป็นระดับ 90+ จะลงเร็วๆ นี้แล้วครับ

.P a t c h a :)

#038 #038 #038

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

gotsillakong

• Newbie
  • *
ดีจังระบบไห้มอนระดับ90+มาด้วย

มีเวลดัน โขน และป่าลับแล

คนจุเต็ม

ชายอิสระ

• **
  • ทั้งวิญญาณและหัวใจ ให้เธอครอบครอง
เอ้ยยลืมเลยแบบนี้ต้องไปก่อนปรับ เดะม่อนเก่งละเดินลำบาก55+ g#008 g#008 g#008

garnman

• **
Mapล่างต่อจากชายหาดจะสร้างmapอะไรครับ(ถามจี)

maxnoiiz

• ไม่ระบุแน่ชัด
ตอนนี้ผมแคสเวล27ตอนเวล26เข้าไปหัวหอมยักษ์ตีกากอ่ะเลือด900ตีเข้า800เองอ่าปกติต้องตายแล้ว- -*

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
เกลียดไอตัวเป่าลูกดอกมาก มันอัดรัวมากแล้วสับสนอีก

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

เราปามนะ

• **
ผมใช้พาลาไปเข้าไปไม่ตาย(พาลาเวล71)ส่วนเทรเอาเข้าไปตายเลย[โดนมอนลุม(เทรเวล89)]  ณสวรรค์
ปิดปรับปรุง

oh_RaymonDD

ไอตัวเผ่าลับเเลอ่า ไอตัวดำ ๆ อ่า ยิงทีติดเมาเปนเเถว woon_5555 woon_5555

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ
หาบัวน้อยไม่เจออ่ะ โดนแมงมุมตีโดนดอกละ1200แทบร้อง g#002 g#002

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
เอาหมาโป๊ะทีละ12K  โป๊ะเกือบ5รอกว่าแมงมุมจะตาย