GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มีทางแก้ไหม? เควสจุติ(นึกว่ามีงานเลี้ยง)พากันมาติดแหง่กที่เควสราชินี

โพลล์

เพือนๆคิดว่าควรมีการแก้ไขเควสจุติ ในส่วนเควสล่าราชินีไหม?

ไม่ควรแก้ เพราะชอบ..คนเยอะสนุกดี
18 (11.5%)
ยังไงก็ได้..เราคนเรื่อยๆ
13 (8.3%)
ควรแก้ไข เพราะบอสไม่เพียงพอกับความต้องการ
76 (48.7%)
ควรแก้ไขโดยด่วน..ที่สุด อยากจุไวๆ
49 (31.4%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 155

ICE_TANATTHEP_ICE

• Jr. Member
  • **
จีน่าจะช่วยหน่อยนะคัฟ ทุกคนเวลมาเหนื่อยๆ  กว่าจะทำได้ มาติดแหงกที่รานี บางครั้งก็รอนานจนหลายวัน
ถ้า GM ไม่เล่นเองไม่รู้หลอกว่ามันเหนื่อยขนาดใหน แล้วที่บอกว่า ที่จะไม่แก้ไข ก็เพราะว่ามีของรางงัลคือกล่องพื้นฐานอยู่
แต่แล้วไงละ เปิดทีไรก็ไม่ได้กำไลซักที มีโอกาศแค่5%เอง ผมอยากจุให้เก่งขึ้นคัฟ บางคนก็ต้องยอมซื้อรานี เผื่อให้ได้จุ
เดียวนี้รานีก็10m จุ1เท่ากับ 11m จุ2 12m จุ6 ก็60mอ่ะ

ที่ผมมาเขียนนี้ไม่ได้อะไรหลอกนะ เมื่อกี้ผมพึ่งโดนโกงซื้อรานีไป 10m แล้วกลับไม่ได้อะไรเลย เซ็งคัฟ

ขอร้องให้GMเห็นใจคนที่จะจุติมั่งอ่ะคัฟ

chang_Fong

• **
  • Some body who know, Some body who care ?
ใ.ช่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ g#035 g#035 g#035 g#035
เราไปเบิดบอสมาได้ดูลา(หวังได้รานีนะเออ g#043) g#015
เเถมโดนเเย่งไปอีก g#016
ปล .ตัวเองอะ เก่งจังนะ (ปาก)^^
ดีชั่ว อยู่ที่ ตัวทำ สูงต่ำ อยู่ที่ทำตัว

•Eternal wanderer•

• Full Member
  • เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
ทำไมไม่มี ไม่ส่งเข้าห้องทดสอบละ -.- มีบอสเเบบทดสอบ<เเบบตอนเปลียนอาชีพ> g#003 g#003

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

chang_Fong

• **
  • Some body who know, Some body who care ?
ทำไมไม่มี ไม่ส่งเข้าห้องทดสอบละ -.- มีบอสเเบบทดสอบ<เเบบตอนเปลียนอาชีพ> g#003 g#003
ไปถามจีไป๊ woon_5555 (อยากรู็เหมียนกัน woon_huh)
ปล .ตัวเองอะ เก่งจังนะ (ปาก)^^
ดีชั่ว อยู่ที่ ตัวทำ สูงต่ำ อยู่ที่ทำตัว

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
ไปถามจีไป๊ woon_5555 (อยากรู็เหมียนกัน woon_huh)
g#020 g#020 g#020 g#020 เล่นๆนะเนีย -.-

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

bankzaav1

• Newbie
  • *
ไม่ต้องได้กล่องก็ได้อยากครับ อยากจุติุวง่ายๆแล้วพวกขายไอดีน่ามีส่วนแย่งคนเล่น  woon_5555 woon_5555

IiI_Dek_D_IiI

• Newbie
  • *
  • เดี๋ยวก็ ขย้ำซะหรอก
เห็นใจนะครับ สำหรับคนจุติ

แต่ถ้าไปปรับจะทำให้เสียสมดุลครับ

แล้วจะทำให้มินิกับบอสเกิดคาดเคลื่อนครับ

แล้วบัคมันจะตามมาครับ

"ข้าไม่นับถือเทพองค์ใด ข้าไม่ศรัทธาในสิ่งใด สิ่งที่ข้าเชื่อและศรัทธาคืออาวุธและพลังของข้าเท่านั้น"

THE-COOL

ทีมงานเขาไม่ใส่ใจในเรื่องที่คนเขากำลังเดือดร้อนเท่าไหร่
เรื่องจุติมันเป็นปัญหาระดับตำบล
แต่เขาให้ความสำคัญกับปัญหาระดับชาติ
คือจัดขายไอเทมช่วงปิดเทอม
และแก้ไขสกิลคลาส3 เทรหยุดเวลาให้เทพและไร้เทียมทานขึ้น
จบข่าว.... g#037 g#037 g#037

LLอUหื่u.

ง่ายๆ ก็แค่เอามันมาเพิ่ม หรือลดเวลา การตายของมัน

จาก 1 ตัว ต่อ 1ชั่วโมง ก็ปรับเป้น 2 ตัว ต่อ  30 นาที

PETDO   FAIL   DRAMA   

apiwat009

• Newbie
  • *

อาจารย์ ยุ่น

• **
เพื่อให้ปิดเทอมนี้ เป็นปิดเทอมที่เพื่อนๆ จะมีแต่ความประทับใจไม่รู้ลืม
ผมจึงได้ประชุม และตัดสินใจ "ลัดคิว" เพื่อปรับให้เป็นกรณีพิเศษครับ

ติดตามได้ที่กระทู้นี้ http://forum.asura.in.th/index.php?board=4.0

ขอขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนมากๆ ที่ช่วยกันแสดงความคิดเห็น เพื่อให้อสุราก้าวไปในทิศทางที่ดีขึ้นเสมอครับ  woon_love