GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
แกก้ฟลัด g#037
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• Full Member
  • จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
คิดได้หลายแบบนะ

1. ไม่ได้เปิดหน้าซิบไว้

2. เค้าเห็นแล้ว แต่รำคาญ ไม่อยากตอบ จงใจกวนประสาทไรงี้ (อันนี้ทำบ่อย)

3. เปิดหลายจอ แล้วจะใช้ทุกจอ เลยเอามาซ้อนๆกัน ให้เห็นแค่ช่องคีย์ลัด และช่องเวลาดีเลย์พอ แบบตามมุมของหน้าจอไรงี้ แต่จอหลักจออื่น (อันนี้ทำบ่อยเหมือนกัน)

4. ออโต้มั้ง  ว่าแต่  น้องเอคิดได้ไง ว่ามันมีจริง หรือตามกระแส

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

• ชิชิชิ
ถึงไม่ได้เปิดหน้าซิบ ก็เห้นอยู่ดีแหละครับนอกจากคนในกิลด์ เพื่อนคุยกันเยอะจนมันดันข้อความซิบหายหมด
แต่ถึงกวนประสาท ถ้าถามว่าออโต้เมาส์หรือเปล่าก็น่าจะตอบนะพี่เพลง(แต่กรณีนี้ไม่แน่ใจ g#015)
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

Red Division

• Jr. Member
  • **
  • Car Music
ทำไมต้องตอบ การไม่ตอบนี่ผิดด้วยหรอ  ผมไม่ตอบบ่อยไป คนไม่รุจัก ขี้เกียจพิม  ยิ่งเล่นโนตบุ้ค ต้องคอยกดเปลี่ยนภาษาเวลาสลับจอละงง g#040 g#040 g#040

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
ถึงไม่ได้เปิดหน้าซิบ ก็เห้นอยู่ดีแหละครับนอกจากคนในกิลด์ เพื่อนคุยกันเยอะจนมันดันข้อความซิบหายหมด
แต่ถึงกวนประสาท ถ้าถามว่าออโต้เมาส์หรือเปล่าก็น่าจะตอบนะพี่เพลง(แต่กรณีนี้ไม่แน่ใจ g#015)

ไม่เห็นครับ กดช่องสมาคม คุยเรื่องวอร์อยู่ถ้าเป็นเวลาปกติแล้วเปิดช่องสมาคมนี่แปลกถ้าเวลาไกล้วอแล้วเปิดแต่ช่องสมาคมนี่ไม่แปลก

หรืออีกกรณี จะตอบไม่ตอบเรื่องของเสือกอะรัยละหว่า

g#031 g#031

ĈŸß€®ĿËă◕‿ •

• **
  • Vip Member
เรื่องออโต้เม้า มันไม่มีหลักฐาน ปล่อยให้ทีมงานหาวิธีแก้ไขจะดีกว่า อย่าเอามาแจ้งเลยมันไร้หลักฐาน สู้ไปทำอย่างอื่นให้เกิดประโยชน์จะดีเสียก่วา  #038 #038

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
เรื่องโปรแกรมช่วยเล่นนะครับ ทางทีมงานแนะนำให้ผู้เล่นที่พบเจอ โทรเข้ามาหาทางทีมงานนะครับ
เพราะเวลาตรวจสอบจะตรวจเป็นรูปภาพนิ่งไม่ได้นะครับ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม

ช่วงกิลวอร์อ่า  มันวุ่นๆ  คนเลยเยอะนะ  โดยเฉะาหน้ากิล

อีกอย่าง ถ้ามีคนมาถามพี่แบบนี้พี่ก็ไม่ตอบนะ   #038  จงใจป่วนประสาทเล่น

อีกย่างพี่เล่นโน๊ตบุค ไม่รู้ช่วงนี้เป็นไรเปลี่ยนภาษายาก อืดๆ 

ถ้าอารมณ์ไม่ดีอยู่ อย่างมากพี่ก็ ...   ให้รู้ว่าอยู่โว้ยแต่ไม่ตอบ

แต่ถ้าทีมงานถามก็ตอบแหละ เดี่ญวงานเข้า 555

g#037 g#037 g#037 g#037

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

DarkEagle

• DarkEagle
 ถ้าอยากให้เค้าตอบต้องบอกให้ทีมงานไปถามเองครับ ทีมงานมีสิทธิ์ถามแล้วต้องตอบ  ถ้าผู้เล่นถามแล้วเค้าไม่ตอบก็ไม่ผิด  ถ้าเป็นผม ผมก็ไม่ตอบ เรื่องของผม มาบังคับอะไรไม่ได้

แต่ผมว่าอย่าไปยุ่งเลย ออโต้ เนี่ย แก้ไขไรไม่ได้หรอก ถ้าเอากันจริงๆไม่ต้องมีคนแจ้งหรอกครับ ทีมงานออนตัวพรางเดินทั้งวันก็มีให้ถามได้ทั้งวัน  ป่านนี้คนเต็มคุกแล้วละ หาไม่ใช่ว่าจะยาก  555+

.P a t c h a :)

#038 #038 #038

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

¨Mиttêr´´

• You get the best out of others when you give the best of yourself.
  • **
  • Can't Do Better#.
คิดยังไงกับการตั้งกระทู้นี้อะครับ    g#034 g#034

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
คิดยังไงกับการตั้งกระทู้นี้อะครับ    g#034 g#034

คิดว่ามันพวกจับผิดชัดๆครับ  g#037 g#037

• ชิชิชิ

ช่วงกิลวอร์อ่า  มันวุ่นๆ  คนเลยเยอะนะ  โดยเฉะาหน้ากิล

อีกอย่าง ถ้ามีคนมาถามพี่แบบนี้พี่ก็ไม่ตอบนะ   #038  จงใจป่วนประสาทเล่น

อีกย่างพี่เล่นโน๊ตบุค ไม่รู้ช่วงนี้เป็นไรเปลี่ยนภาษายาก อืดๆ 

ถ้าอารมณ์ไม่ดีอยู่ อย่างมากพี่ก็ ...   ให้รู้ว่าอยู่โว้ยแต่ไม่ตอบ

แต่ถ้าทีมงานถามก็ตอบแหละ เดี่ญวงานเข้า 555

g#037 g#037 g#037 g#037
ว่ากันไป
แต่ตอนเล่นโน้ตบางทีกดอะไรมันก็ค้างอะ g#043