ผู้เขียน หัวข้อ: จุจิตไม่ครบไม่มีอะไรทำนอกจากเก็บเวล  (อ่าน 151 ครั้ง)

LommKKii

• Newbie
  • *
วานจีเอ็มช่วยคิดคอนเท้นเกมส์ที่คนจุจิตไม่เต็มลงได้ด้วยได้ไปมอะครับ อย่างด้นไฟ ดันดิน รัตติกาล แค่จิตไม่ครบเขาก็ไม่รับเข้าตี้แล้ว แล้วกว่าจะจิตครบเป็นเดือน คนเลยท้อเลยเลิกก่อนเพราะเบื่อนี่แหละครับ woon_yes

j17p0p331

• Newbie
  • *
Re: จุจิตไม่ครบไม่มีอะไรทำนอกจากเก็บเวล
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2020, 20:45:11 »
ปัญหานี้ถ้าเขาแก้ได้ เกมจะมีคนเล่นเยอะกว่านี้ครับ ตอนนี้ผู้เล่นใหม่ท้อเลิกเล่นกันไปตามๆกัน 555