ผู้เขียน หัวข้อ: ยังมีคนเล่นแอสสายมีดล้วนอยู่ไหมครับ แล้วเล่นยังไงใส่ของแนะนำหน่อยงับ  (อ่าน 240 ครั้ง)

Assassass

• Newbie
  • *
ตามหัวข้อเลยค้าบ หาแอสมีดไม่เจอเลยงับเซิฟpkถามคนชื่อryujinก็ไม่เคยตอบเลยเห็นเขากดสกิลมีดทราย ใครพอแนะนำได้มั้งงับ
คิดถึงเมื่อก่อนที่ยุคแอสมีดเต็มเซิฟ แนะนำหน่อยงับๆ woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1

Shin_Fujin

• Newbie
  • *
เขาไม่อยู่จอครับ มีไรก็ข้อความหาเขาได้งับ ออนค่ำๆ  woon_555 woon_555

Assassass

• Newbie
  • *
เขาไม่อยู่จอครับ มีไรก็ข้อความหาเขาได้งับ ออนค่ำๆ  woon_555 woon_555
ขอบคุณงับ เขาสายมีดใช่ไหมงับคนนั้น woon_shock