ผู้เขียน หัวข้อ: ปัจจุบัน ผงตะโก้ S ได้จากกิจกรรมไรบ้าง ?+คำถามอื่นๆ  (อ่าน 196 ครั้ง)

monitac

• Newbie
  • *
เพิ่งกลับมาเล่นใหม่ หลังจากเลิกมานาน ปัจจุบันเราจะหาผงตะโก้ S ได้จากไหนบ้างครับ

กิจกรรม มหาศึกพิชิตกองทัพอมตะ เดี้ยวนี้ยังมีอยู่ไหม
ที่ให้วิ่งหายุพิน แล้วจะมีกระบือเกิดในแมพด้วย ผมลองเข้าเกมไปดูหาไม่เจอ
ถ้ายังมีอยู่ เริ่มเล่นกิจกรรม วันไหน เวลาไหนครับในปัจจุบัน

monitac

• Newbie
  • *
Re: ปัจจุบัน ผงตะโก้ S ได้จากกิจกรรมไรบ้าง ?+คำถามอื่นๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2019, 15:46:39 »
คำถามอีกข้อครับ
วิธีหาเงินในปัจจุบัน ใช้วิธิไหนบ้างครับ สมัยผมเล่นจะหาศิลาไร้น้ำหนักขาย
สมัยนี้มีวิธีไหนบ้าง  woon_huh

Bio

• Newbie
  • *
Re: ปัจจุบัน ผงตะโก้ S ได้จากกิจกรรมไรบ้าง ?+คำถามอื่นๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2019, 19:47:47 »
ต้องรอกิจกรรมวันสำคัญต่างๆครับจะมีพวกของรางวัลกระจาดตะโก้S

monitac

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2019, 23:50:11 »
ต้องรอกิจกรรมวันสำคัญต่างๆครับจะมีพวกของรางวัลกระจาดตะโก้S

ขอบคุณครับ