GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สอบถามประสบการณ์การงาน

ikuo

• Newbie
  • *
ทำไมต้องล้มเหลวก่อนถึงจะได้ประสบการณ์ครับ  น่าจะทำให้ได้ประสบการณ์ทุกครั้งที่ทำ ตอนทำก็เสียค่าทำนะครับ

Techies

• Full Member
  • Don't run! We're your friend! ♥
ทีมงานต้องการให้ผู้เล่น "เรียนรู้จากความล้มเหลว" g#009

ikuo

• Newbie
  • *
จบเลย ความสำเร็จมันเรียนรู้ไม่ได้เรอะครับทีมงาน5555

featuring

• แมว9ชีวิต
  • Jr. Member
  • **

ikuo

• Newbie
  • *

Communication Arts

• Newbie
  • *
จะปรับอะไรก็ต้องนึกถึงคนที่อุตส่าห์เวลการงานจน 16 ด้วยนะครับ ยิ่งการงานใหม่ออกมาใช้เงินเยอะด้วย น่าจะทิ้งช่วงนานๆก่อน woon_sunny

เราเอง

• Newbie
  • *
จะปรับอะไรก็ต้องนึกถึงคนที่อุตส่าห์เวลการงานจน 16 ด้วยนะครับ ยิ่งการงานใหม่ออกมาใช้เงินเยอะด้วย น่าจะทิ้งช่วงนานๆก่อน woon_sunny

ตระกะป่วยจัง กลัวคนอื่นจะมีมั่งเหรอ 555

darkwar

• Newbie
  • *
  • Thx for short story...

ตระกะป่วยจัง กลัวคนอื่นจะมีมั่งเหรอ 555
เหมือนตอนที่เปิดจุติ6 วุ้นโมบายไง ต่อมาไม่กี่วันแล้วก็ลดค่าจุติ หรือเริ่มใช้เงินบิลล่าในการทำการงาน แล้วถัดมาไม่นาน ก็ลดค่าทำ 50% แหม่ ผู้เล่นที่ทำไปก่อนรู้สึกดีตายอะ ต้องคิดถึงความลำบากของคนที่ทำไปก่อนบ้าง เอาแต่ตัวเองสบายเข้าว่ามันไม่ได้นะ g#017 g#017 g#017

ikuo

• Newbie
  • *
ถ้าไม่ไหว เดียวผมก็เลิกทำละครับ เล่นในมือถือทำการงานนี่เปลืองแบตจริงๆ

Wildman

• Hidden Master
  • Full Member
ประสบการณ์ทำงานนะไม่เท่าไร ปรับของที่ใช้หน่อยไหม ไม่ใช้ให้ลดแต่ให้ตกง่ายๆหน่อย ไอของระดับต่ำๆเนี้ยหายากกว่าระดับสูงๆอีก อย่างการงานใหม่ ติดอยู่ตรงลูกตาเนี้ย หายากมาก กว่าจะหาได้ อย่างการงานทำอาหารก็เหมือนกันสตูเนื้อนี้ ทำง่ายกว่าเปเปอร์สเต็กอีก เผลอๆง่ายกว่าเนื้อนกทอดอีก ปรับอัตราการตกของทำการงานหน่อยสิ การงานสูงๆหายากนี้ไม่แปลก การงานต่ำๆหายากนี้สิแปลก

featuring

• แมว9ชีวิต
  • Jr. Member
  • **
ปรียบกับลูกเจ้า ของ ต้องลง มาลำบากในจุดเริ่มก่อน งั้นจะสบายเกินไม่รู้ จุด แรกที่ต้องยากมาก่อน อันนี้คิดเอง
ตามหลัก ทั่วไป
g#013 g#013 g#013 g#013 g#013