GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เขาขายเอ็มเงินนอกครับ

Techies

• Full Member
  • Don't run! We're your friend! ♥
ไม่เห็นทีมงานขังคุกเพราะ ซื้อ-ขาย เงินหรือไอเท็มหรือเงินในเกมมานานแล้วนะครับ เพราะความจริงแล้วในกลุ่ม FB ก็มีขายนอกให้วุ่นเลย  g#032

ว่างๆ

• Newbie
  • *
ไม่เห็นทีมงานขังคุกเพราะ ซื้อ-ขาย เงินหรือไอเท็มหรือเงินในเกมมานานแล้วนะครับ เพราะความจริงแล้วในกลุ่ม FB ก็มีขายนอกให้วุ่นเลย  g#032

รายได้เสริมยามว่าง  เเนะนำลองทำขายดูได้ตกเดือนละ อย่างต่ำ 3000 +   ถ้าอาชีพหลักได้เดือน 15000  เอาไปรวม ก็ได้ 18000  หลายๆทางสำหรับมนุษย์เงินเดือน ฮ่าๆ