ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องอาชีพในปัจจุบัน  (อ่าน 533 ครั้ง)

☆ЯOЖOR☆

• Newbie
  • *
  • ขยะสังคมรีไซเคิลไม่ได้
สอบถามเรื่องอาชีพในปัจจุบัน
« เมื่อ: มีนาคม 30, 2018, 09:46:58 »
พอดีผมเพิ่งกลับมาเล่นใหม่หลังจากที่เลิกเล่นไปนานมากๆแล้ว
ส่วนตัวชอบเล่นแต่ วิซาร์ด แต่เดี๋ยวนี้อาชีพที่ฮิตๆเล่นกัน ประมาณว่าเล่นแล้วโหด
หรืออาชีพที่ต้นทุนน้อยๆแล้วพอโหดได้มีอาชีพไรบ้างครับ ฝ่ายมนุษย์
จากที่เข้าไปเล่นๆมา เห็นส่วนใหญ่เล่นชาร์ปกับเทรกัน

ßặċķĜяớunÐ ☆ ☆ îÑÐýBØý

• Newbie
  • *
Re: สอบถามเรื่องอาชีพในปัจจุบัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 01, 2018, 15:48:38 »
ชาป อถรรประโยชน์เยอะสุดครับ โดด หลบ ตีไว คริ โจมแรง สกิวหมู่ เดินไว เรื่องเลือดเเด่วนี้ไม่เรียกว่าน้อยแล้วนะท่าน  woon_yes
เฟสคนชั่ว  https://web.facebook.com/jegend.formica

☆ЯOЖOR☆

• Newbie
  • *
  • ขยะสังคมรีไซเคิลไม่ได้
Re: สอบถามเรื่องอาชีพในปัจจุบัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 03, 2018, 07:57:56 »
ชาป อถรรประโยชน์เยอะสุดครับ โดด หลบ ตีไว คริ โจมแรง สกิวหมู่ เดินไว เรื่องเลือดเเด่วนี้ไม่เรียกว่าน้อยแล้วนะท่าน  woon_yes

ตอนแรกที่ชาปไม่น่าเล่นเพราะสกิลหมู่มีน้อยสินะครับ เพราะตอนนี้เหมือนท่าศรกัมปนาทมันเปลี่ยนไป
กลายเป็นท่าหมู่ที่ใช้เก็บเวลเคีลยร์มอนได้ดี