ผู้เขียน หัวข้อ: ถามหน่อยค่ะ : ผงตะโก้ ได้จากไหนอะค่ะ  (อ่าน 786 ครั้ง)

netnapha

• Newbie
  • *
 woon_o_o   ผงตะโก้ ที่จะไปอัพตัวขี่อะ นู๋เดินถามคนทั้งเกมส์แย้ว ม่ายเห็นมีใครบอก  woon_cry

♥ziippoe.

• donatsumi #
  • Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • idunno n iduncare .
Re: ถามหน่อยค่ะ : ผงตะโก้ ได้จากไหนอะค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 13, 2018, 20:30:23 »
woon_o_o   ผงตะโก้ ที่จะไปอัพตัวขี่อะ นู๋เดินถามคนทั้งเกมส์แย้ว ม่ายเห็นมีใครบอก  woon_cry
ย่อยตะโก้ชนิดต่างๆค่ะ ถ้าหากตะโก้ดีหน่อยก็จะได้เกรดดีตามระดับไปค่ะ
#วุ้นนรกกกกกกก ♥

netnapha

• Newbie
  • *
Re: ถามหน่อยค่ะ : ผงตะโก้ ได้จากไหนอะค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 13, 2018, 20:36:11 »
แว้วตะโก้ เอาจากไหนหราคะ อ่าแล้วนู๋ต้องเอาไปย่อยยังไงอะ ต้องคุยกะตัวไหนในเกมหรา  woon_love

♥ziippoe.

• donatsumi #
  • Asura Tester
  • **
  • idunno n iduncare .
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 13, 2018, 21:26:44 »
แว้วตะโก้ เอาจากไหนหราคะ อ่าแล้วนู๋ต้องเอาไปย่อยยังไงอะ ต้องคุยกะตัวไหนในเกมหรา  woon_love
ต้องซื้อเอาค่ะ บิลล่าก็ซื้อจากเพื่อนๆในเกม ใช้โซลซื้อบ้าง สุ่มบ้าง แล้วแต่ความสะดวกเลยค่ะ
#วุ้นนรกกกกกกก ♥

nonstop

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 13, 2018, 22:46:21 »
ย่อยที่ npc ตีบวก

netnapha

• Newbie
  • *
 woon_o_o  ตอนนี้ ผอบนู๋เวล 99 แว้วทำไง มันจะตายไหมค่ะ แว้วมีจุติป่าวอะ ต้องไปรับเควสที่ไหนค่ะ  woon_sad1 woon_huh

Kotaro

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2018, 20:39:57 »
 woon_sunny ม่ายรุ้จิ ว่่าถ้าเผอบเวล99 แล้วนานๆไป จะตายหรือป่าวอะ  เพราะยังเวลม่ายถึงคับ สวนจุติผอบ ไม่เหนมีนะ ถ้ามี ใครทราบก้อช่วยบอกเควสให้ทีนะ  woon_huh

Jimmy'

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2018, 22:48:35 »
woon_sunny ม่ายรุ้จิ ว่่าถ้าเผอบเวล99 แล้วนานๆไป จะตายหรือป่าวอะ  เพราะยังเวลม่ายถึงคับ สวนจุติผอบ ไม่เหนมีนะ ถ้ามี ใครทราบก้อช่วยบอกเควสให้ทีนะ  woon_huh
ถ้าไม่ให้อาหารมันนานๆมันก็ตายครับ ผอบจะมีอายุขัยอยู่ที่3ปี ไม่จำเป็นต้องเวล99 พอครบ3ปีมันก็จะตาย สักเกตง่ายๆ มันจะเดินช้าลง วิธีเช็คก็ /time_pet