GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถึง GM สละเวลามาอ่านสักนิด

su10000

• Newbie
  • *
อยากจะถามว่าจีเอมมีความรุ้สึกสะทกสะท้านอะไรบ้างไหม พวกคุณไม่ได้พัฒนาให้ผู้เล่นมีความรู้สึกดีต่อเกมนี้เลย ทำให้แย่ลง เคยสนใจผู้เล่นบ้างรึป่าว? เคยมาอ่านกระทู้ของผู้เล่นบ้างมั้ย? คนออนเกมก็เริ่มออนน้อยลงทุกวันๆ  woon_hurt
คนผูกพันธ์กับเกมนี้ก็มีเยอะนะครับ คุณทำให้ความรู้สึกนั้นมันจางหายอ่ะ เอาใจเขามาให้ใจเราบ้าง มองให้เห็นว่าจุดไหนควรพัฒนาควรปรับควรแก้และจุดไหนมันดีอยุ่แล้วก็ให้มันดีต่อไป "ไม่ใส่ว่าคุณอยากแก้อยากปรับตรงไหนคุณก็ทำตามใจตัวเองเลย สังคมในออฟฟิศของคุณมันต่างจากโลกอสุรานะ ลองมาสัมผัสและศุึกษาดูบ้างนะครับ"
#รักเกมอสุราจริงมั้ย?  woon_huh
#มุ่งมั่นพัฒนาเกมไปในทางที่ดีจริงๆอ่ะหรอ  woon_huh g#046
#มีความสึกอะไรรึป่าว?  woon_huh
#เห็นแก่เงินเดือนที่ตัวเองได้รับมากกว่าผู้เล่น?  woon_huh
.
.
ตอนนี้เริ่มทยอยขายของแล้ว (ออกยากมาก)  woon_shock
ถ้าไม่ไหวจริงๆ ก็คงต้องลาก๋อย อวสารอสุราออนไลน์!  woon_cry

Anti

• Newbie
  • *
แค่เข้ามาตอบ โพส ยังไม่มีเลย โคตรเกรียนเลย ทีมงาน อยากแดกเงินเดือนไปทำงานอื่นเหอะ