GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสนอ แยก แบท มนุษย์vsมนุษย์ เผ่าvsเผ่า

nupin2530

• Jr. Member
  • **
  • เซิญ ข่าน้อย
แยกไปเลยจะได้ไม่มีการบ่น เพราะมนุษย์มนาขี้หมาเหม็นมันไม่มีทางสู้เผ่าได้เลยไห้ตายซิ จอร์จบุช..เดะฟ้อง คิม จอง อึน ซะเลยเย็ดครก... g#037 g#037 g#037 g#037

witthawinn001

• Newbie
  • *
ผมคิดว่ามันสามารถรวมกันได้นะ ถ้ามนุษย์ของโหดๆก็เอาเผ่าลงได้อยุ่แล้วครับ เว้นแต่ขุนศึกเที่มันมีบัคอยุ่เท่านั้นแหละ ถ้าระดับเดียวกันผมว่ามันสู้ได้ แต่ที่คุณเจอมา มันอาจจะเปนเผ่าเก่งๆหรือเปล่า พวกสกิวจิตระดับสูงๆเราก็สุ้ไม่ไหว ผมพุดจากประสบการที่เล่นตัวมนุษย์มา มันสู้ได้ (ใบแบทนะ)

ด๋อยน้อยคอยรัก

• **
ผมคิดว่ามันสามารถรวมกันได้นะ ถ้ามนุษย์ของโหดๆก็เอาเผ่าลงได้อยุ่แล้วครับ เว้นแต่ขุนศึกเที่มันมีบัคอยุ่เท่านั้นแหละ ถ้าระดับเดียวกันผมว่ามันสู้ได้ แต่ที่คุณเจอมา มันอาจจะเปนเผ่าเก่งๆหรือเปล่า พวกสกิวจิตระดับสูงๆเราก็สุ้ไม่ไหว ผมพุดจากประสบการที่เล่นตัวมนุษย์มา มันสู้ได้ (ใบแบทนะ)

ของโหดแค่ไหนก็เอาสกิลจิตเผ่าไม่ลงหรอก เล่นอำมตะ ดูดเปนนาที สลายบัพ+ใบ้ งี้ อย่าเเก้ตัวแทนเหอะ เว่อชิบหาย ปรับช่วงหลังๆก็เข้าทางเผ่าหมด ถุยอสุรา

หน้าฮิ

• **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ
แบทรุ่นเล็กก็พอเอาชนะเผ่าได้เพราะจำกัดหลายๆอย่าง แต่รุ่นใหญ่อิสระมากเผ่าได้เปรียบกว่าอยู่แล้ว